Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 gt xfx จะใส่ซิ้งแบบไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 gt xfx จะใส่ซิ้งแบบไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

9800 gt xfx จะใส่ซิ้งแบบไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แล้วแต่ชอบอ่ะครับบอกไม่ได้หรอก บอกไปก็ไม่ถูกใจ เดี๋ยวจะหาว่าแนะนำมั่วๆให้ ของแบบนี้ต้องลองใช้เองครับ

Comment

ok ครับ จัดไป

Comment

สวยดี แต่คงไม่มีขาย

Comment

PCB คล้าย 78xx มาก มันควรจะใส่ได้

Comment

Originally posted by MacOS View Post

ยอมรับเลยครับว่าเป็นซิ้งที่สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นมา

อาจเป็นเพราะผมเห็นมาน้อยด้วย อิอิ มันยี่ห้ออะไรหรอ

Comment

Originally posted by MacOS View Post

อลังการงานสร้างมากครับ
              ชอบๆครับ

Comment

ถ้าท่านอยากให้มันยังดูไม่เทอะทะ ก็ AC twin terbo ยังดูเป็นการ์ดจออยู่ 1500
                ถ้าเน้นเย็น ก็ HR-03GT มันก็ไม่ได้ขี้เหล่หรอกแต่มันดูเทอะทะ 1600+fan

Comment

ผมว่า Zalman GV-1000 ก็น่าจะเอาอยู่นะครับ ไม่ใหญ่มาก

Comment

เชียร์ HR-03GT ครับ ใหญ่หน่อย แต่เย็นดีครับ

Comment

ผมเชียร์ AC Accelero S1 + Twin Turbo อะ
                      เย็นดี ดูเรียบๆมีระดับ สวยระดับนึง

อยากสวยหน่อยก้ไปมองแถวๆ Zalman Zalman GV-1000
                      หรือ Tt Duorb ก็สวยนะ (แต่ความเย็นงั้นๆ)

ส่วนตัวนะ
                      ผมว่า HR-03GT ใหญ่อะครับ ยิ่ง + พัดลม -*-
                      แต่ตัวนี้นับว่าเย็นที่สุดแล้วครับ

ของแบบนี้ผมว่าอยู่ที่ชอบด้วย ทั้งความเย็น ความสวยงาม เคสของท่าน มีผลหมดแล้วแต่คนครับผม
                      แต่ผมว่า 9800GT มันก็ไม่ใช่รุ่นที่ร้อนอะไร ไม่ต้องเปลี่ยนก็สบายๆนะครับ หรือจะเพิ่มความสวยก็ เอาที่ชอบ

Comment

ใจมากๆคับ ที่ให้คำชี้แนะ

Comment

Working...
                        X