Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis:warhead ไม่ต่อเน๊ตนี่จะเล่นได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis:warhead ไม่ต่อเน๊ตนี่จะเล่นได้ไหมครับ

คือที่บ้านไม่มีอินเตอร์เน็ตน่ะครับ โหลดเกมมาแล้วแต่มันให้ต่อเน๊ต ไม่ทราบว่ามีcrackแบบที่ไม่ต้องต่อเน็ตก้อเล่นได้ไหมครับ

หายาแก้ไอ ที่ไม่ต้องต่อเนตมาใช้คับ

Comment

มี

Comment

ใช้มือถือต่อเน็ตเอาสิครับ ของผมก็ใช้มือถือต่อ เข้าเล่นครั้งแรกมันจะโหลดอะไรมาก็ไม่รู้(โหลดไม่ถึงครึ่งนาที)ถึงจะเข้าเล่นได้แต่เล่นครั้งต่อไปก็เข้าเล่นได้เลยไม่ต้องต่อเน็ต

Comment

Working...
        X