Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับบู็ตเข้าวินโดวส์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับบู็ตเข้าวินโดวส์ไม่ได้

ช่วยด้วยครับบู็ตเข้าวินโดวส์ไม่ได้ ทำงานอยู่ดีๆเครื่องดับเฉยเลยพอเปิดมาใหม่มันเข้าวินโดวส์ไม่ได้เลย หน้าจอมันจะสลับไปมาระหว่างตอนเปิดกับตอนปิดเครื่องทำยังไงก็ไม่หายสักที รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยนะครับ

หาแผ่นวินโดว์ PE มาบูทแล้วเข้าไปแบ๊คอัพข้อมูลก่อน หลังจากนั้นจะลงวินโดว์ใหม่ก็ได้
    หรือไม่งั้นก็ใช้แผ่นวินโดว์ทำ recovery วินโดว์ใหม่

Comment

ขอบคุณครับ แล้วจะมาบอกผลวันหลังนะครับ

Comment

Working...
      X