Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องSpecในการเล่นเกมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องSpecในการเล่นเกมค่ะ

ขอเข้าเรื่องเลยนะคะ ระหว่าง
    E8400+8600gt 128BIT 256MB+Ram2Gb และ E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb
    อันไหนจะเล่นเกมหนักๆได้ดีกว่ากันคะ ขอตัวเลือกระหว่าง2อันนี้เท่านั้นนะคะ
    ได้มาแล้วคงใช้ยาวไม่เปลี่ยนอะไรแล้วค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ ^^

แล้วSapphire 3870 512MB GDDR4 256BIT PCI-E กะ XFX 8800GTS 320BIT 320MB GDDR3 อันไหนดีกว่ากันเหรอ เราไม่ค่อยรู้เรื่องเลย เพิ่งหัดเล่นcrysis กับเกมรถแข่ง

Comment

ฝ่อออออออออออ เข้าใกล้เดี๋ยวฉก

Comment

2.
        ฝ่ออออ ฝ่อออออ ฝ่ออออ ^^

Comment

8800GTS 320mbครับผม

ปล.เพราะผมใช้อยู่ ดีจังมีหญิงเล่นcrysisด้วยเซิฟเราคงจะสดใสเนอะ ไม่รู้จะยิงลงอ๊ะป่าว (ปกติก็ยิงใครไม่ลงมีเเต่โดนเขายิงลง55+)

Comment

อุ่ย มี ญ เล่น crysis

ปล. มันปรับเสียงตัวเราได้นะ ใน crysis war เวลาโดนยิงให้เปน เสียง ญ ลองๆหาดู ใน option 555+

Comment

Originally posted by ไข่ตุง View Post
              ฝ่อออออออออออ เข้าใกล้เดี๋ยวฉก
              เป็ดแน่ๆ

Originally posted by charif View Post
              2.
              ฝ่ออออ ฝ่อออออ ฝ่ออออ ^^
              อะไรฝ่อเหรอจ๊ะ ^^

Originally posted by enzigerz View Post
              8800GTS 320mbครับผม

ปล.เพราะผมใช้อยู่ ดีจังมีหญิงเล่นcrysisด้วยเซิฟเราคงจะสดใสเนอะ ไม่รู้จะยิงลงอ๊ะป่าว (ปกติก็ยิงใครไม่ลงมีเเต่โดนเขายิงลง55+)
              ได้มา1เสียง

Originally posted by Zunt View Post
              อุ่ย มี ญ เล่น crysis

ปล. มันปรับเสียงตัวเราได้นะ ใน crysis war เวลาโดนยิงให้เปน เสียง ญ ลองๆหาดู ใน option 555+
              เราเข้าเกมแล้วเล่นอย่างเดียวเลยค่ะ ปรับไม่ถูกค่ะ

Comment

น่ารักดี (^-^)

น่าจะเริ่มจาก Nvidia ก็ดีนะครับ

HisteriaGirl ...(●﹌o﹌●)

Comment

ชื่อ อย่าง เท่ อะ

Comment

ไม่ลองมอง X2 6000+ กับ HD4850 หน่อยเหรอครับ แจ่มดี นะ

หรือไม่ก็เอา E7200 กับ GF9600GT ก็ได้ครับ

น่าจะดีกว่า 2 ตัวเลือกที่ คุณ ถามมานะ

อ้อ ยัด RAM ไป 2 GB ด้วย นะ ครับ

Comment

E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb
                      อันนี้น่าจะดีกว่านะ เพราะ CPU ผมแค่ 4500 ก็เล่น Race Driver : GRID ลื่นหัวแตกแว้ว - -

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                        ไม่ลองมอง X2 6000+ กับ HD4850 หน่อยเหรอครับ แจ่มดี นะ

หรือไม่ก็เอา E7200 กับ GF9600GT ก็ได้ครับ

น่าจะดีกว่า 2 ตัวเลือกที่ คุณ ถามมานะ

อ้อ ยัด RAM ไป 2 GB ด้วย นะ ครับ
                        เราคุ้นหูกะIntelมากกว่าค่ะ

Originally posted by hdr View Post
                        น่ารักดี (^-^)

น่าจะเริ่มจาก Nvidia ก็ดีนะครับ

HisteriaGirl ...(●﹌o﹌●)

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                        ชื่อ อย่าง เท่ อะ

Originally posted by Tunza! View Post
                        E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb
                        อันนี้น่าจะดีกว่านะ เพราะ CPU ผมแค่ 4500 ก็เล่น Race Driver : GRID ลื่นหัวแตกแว้ว - -
                        ได้มาอีก1เสียง ^^

Comment

ช่วยดูให้ด้วยน๊า

Comment

ดัน 8800GTS อีกแรงนะ. . .

น่ารักนะเราอะ หุหุ . . . ฝ่อๆๆๆ ขอเข้าร่วมพรรคหัวงูอีกรายนะ งิงิ . . .^^

Comment

8800GTS คับอย่างที่เค้าว่าเริ่มจากNvidia ก่อนก็ดีคับ

ตอนแรกผมก็เล่นของ Nvidia อยูคับ่

ตอนนีลองเปลี่ยนมาเล่น ATI ดูบางก็ดีคับไม่ผิดหวัง้ จุฟๆ แหะๆ

Comment

Working...
                              X