Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยเคลมการ์ดจอ ประกัน HWH ตจว.บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเคยเคลมการ์ดจอ ประกัน HWH ตจว.บ้างครับ

อยากรู้ว่าปกติใช่เวลากันกี่วัน แล้วประกัน HWH เป็นไงบ้างครับ
    การ์ด galaxy 9800GT ผมมีอาการภาพแตกเป็นเส้น ก่อนเข้าwindow พอเข้า window แล้วมองไม่เห็นการ์ด เป็น default moniter ก่อนเกิดอาการก็คือ เอาออกมาทาซิลิโคน แล้วแปะ HR-03GT เหมือนทุกครั้ง ไม่เคยมีปัญหา พอเสียบปุ๊บ เรียบร้อยเลย ก่อนเอาไปเคลมผมก็แปะซิงค์เดิมไป อย่างนี้เคลมได้ไหมครับจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า สภาพทุกอย่างเหมือนออกจากกล่อง

เดือนนึง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      เดือนนึง
      มากมาย ได้กลับมาสงสัยได้เวลาปล่อยเปลี่ยนค่ายซะดีไหมเนี๊ย แล้ว1เดือนนี้สงสัยเครื่องผมคงไ้ด้แต่โหลดหนังชมพูซิเนี๊ย

Comment

Working...
      X