Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอไม่เข้ากับเมนบอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอไม่เข้ากับเมนบอด

มันเป็นจั๋งใดครับ
    พอดีเปลี่ยนค่ายมาเล่น 4670 เล่นเกมใหม่ๆไม่ได้เลย ภาพแตก เละเทะ เล่นได้
    แต่ Dota
    มีปัญหากับโปรแกรม km ดูหนัง dvd โดยใช่ปลักอิน direcx แล้วมันค้าง ขึ้นแจ้งเออเร้อ ไดรเวอร์ก็มีให้ใช้ตัวเดียว
    เลยตัดสินใจเคลมดีกว่า รอของอีกหลายวัีนเลย T T
    อยากรู้อะครับ เป็นแบบนี้
    การ์ดมีปัญหา ไดรเวอร์ไม่ดี ไม่ถูกกะชิพเซต via(MB)
    มันอันไหนกันแน่เนี้ย
    ไดรเวอร์โหลด 8.9 มา 5-6 ที่ไม่รู้จัก 4670 เลย
    วินโด้ลองลงใหม่ 2 รอบ (sp3 oriไม่ปรับแต่งใดๆ)
    นั่งปล้ำอยู่ 2 วันก็ไม่มีอะไรดีขึ้น
    เป็นทุกเกมเลย lost planet devil4 cod4 crysis 1 war ghost raconwar 2

ตอนนี้รอเคลม เกิดจิตตกว่ามันไม่ถูกกับ MB เปล่าว๊า ว้าวุ่นมากมาย T T

ปล MB อัพไบออส ใหม่สุดแล้ว asrock 4core sata r2

ถอด Driver เ่ก่าออกยังคับ

Comment

ความเห็นส่วนตัว Driver ยังไม่สมบูรณ์ ครับ
      เพื่อน ผม ซื้อมา ผม โม Driver Catalyst 8.7 ให้เพื่อน ใช้
      ไม่เจอปัญหา เท่า ตัว 8.9^ ที่แถม มาในแผ่น

Comment

ลองทั้งถอด และไม่ถอด ผลไม่ต่างกันเลยครับ
        ลงใหม่หลายทีมากๆ ไดรเวอร์
        ลองลงแบบ ไดรเวอร์เพียวๆ ไม่เอาออพชั่น ก็เหมือนเดิม
        ท้อใจเลย

ขอวิธีโมให้มันรู้จักการ์ดใหม่หนอยครับ ท่านข้างบน

เสริมข้อมูล ไม่มีอาการเครื่องค้าง รีสตาร์ท จอฟ้าแต่อย่างใด อุณภูมิทุกอย่างไม่สูงครับ

Comment

ผมกําลัง Up Driver ให้อยู่ครับ รอซักนิดนึง 30min

Comment

ไม่ได้แฟลช BIOS เมนบอร์ด ดู

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ไม่ได้แฟลช BIOS เมนบอร์ด ดู
              แฟรชแล้วครับ ตัวใหม่สุด
              บอกแล้วด้านบนงะ - -.

Comment

ตอนนี้ตัว Card เอาไปเคลมแล้วหรอครับ

Comment

ส่งเคลมแล้วครับ ไม่เกิน 1 อาทิตย์ได้ร้านบอกงี้ - -"
                  เกิดนึกสงสัยขึ้นมาว่า มันไม่เข้ากับบอดรึเปล่าเลยมาถามดูน่ะครับ ><

Comment

ผม อัพ Driver ให้แล้วนะครับ

http://www.uploadd.com/download.aspx...QZ916SSQXA3ZUF

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ
                      เดี๋ยวโหลดไว้รอ T T

Comment

เอาใจช่วยครับ เข้าใจความรู้สึกเสียเงินแล้วยังต้องมานั่งเสียจิตแถมเสียเวลาอีก

Comment

Originally posted by xecution View Post
                          เอาใจช่วยครับ เข้าใจความรู้สึกเสียเงินแล้วยังต้องมานั่งเสียจิตแถมเสียเวลาอีก
                          ขอบคุณครับ ตอนนี้เล่น srw Z ps2 รอไปก่อน กำลังมัน อิอิ
                          ตอนได้มาลองไครซิกๆ แม่จ้าว ปรับภาพสวนมากมาย เดินๆไป อ้าวเห้ย ไหงฉากมันเละๆ มีอะไรดำๆงอกออกมาจากปืนอีก ตายหองทหารกลายเป็นแท่งหินสีดำเดินได้ - -"
                          ลองๆเกมอื่น อ้าว เป็นเหมือนกันหมด devil4 ศัตรูไหงขามันยาวเป็นกิโลเลยฟระดำเมี้ยมเชียว - -"

แต่เล่น dota จบเป็นเกมๆไม่เป็นอะไร

Comment

Working...
                          X