Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ของ Raidmax เนี่ยดีหรือไม่ดีฟันธงหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ของ Raidmax เนี่ยดีหรือไม่ดีฟันธงหน่อย

PSU ของ Raidmax เนี่ยคุณภาพดีรึปล่าวครับเห็นว่าราคาสบายกระเป๋าดี ไปเห็นในเว็บ advice มาน่ะครับ 2000บาท ได้ 600w

มีใครใช้อยู่บ้างครับช่วยบอกผมที ฟันธงหน่อยครับ

จะให้จูบเป็นรางวัล

ดันๆ อยากรู้ด้วยคน

Comment

ดีจริงครับ ใช้อยู่

Comment

ดีจริงครับ ย้ำด้วยคน
        สวย ถอดสายได้ ราคาดี แม้วัตต์จะไม่เต็มแต่จ่ายดี คุ้มค่ากับราคาครับ

Comment

จ่ายดี แต่วัตไม่เต็ม

Comment

ทุกท่านได้จูจุ๊บเป็นรางวัลครับ จุ๊บๆๆๆ

Comment

ท่าน passakon รุ่นของท่าน 630ss vocalno ใช้ปะครับ

ซื้อมาเท่าไหร่ งะ พันทิพงามแม้ง 2400-2500 เซงเป็ด

ตัว530 แม้ง 1800-2000 เซงเป็ด

Comment

คนตังเยอะบอกไม่ดี

คนตังน้อยบอกพอดี

ปล.ผมใช้มาครึ่งปีปิดเครื่องแค่1 อาทิตย์ ก็โอเคนะ แต่ไม่ได้Ocนะ

Comment

เซงมาก วันนี้ไปเดินตะวันนา หา Raidmax 530w ไม่มีร้านไหนในตะวันนารู้ัจัก Raidmax -...- พอดีไปเจอร้านนึง Raidmax vocalno 630W ถามพี่ๆยี่ห้ออะไรอ่ะ อันนี้ -...- คนขายตอบ ยี่ห้อ Vocalno น้อง
                  ................ผมเลยเดินจากไปแบบเงียบๆ........................
                  Last edited by maxza929; 1 Oct 2008, 12:47:34.

Comment

ดีคับ RAIDMAX แล้วที่บอกวัตไม่เต็ม ดูยังไงหรอคับ บอกผมที ถ้าดูจากฉลากข้าง PSU จ่ายได้ ตามที่เค้าระบุไว้คับเกินด้วย แล้วมันไม่เต็มยังไงบอกผมที หรือท่านดูค่า PF

Comment

ก้อดีนี่คับ ใช้มาครึ่งปีแทบไม่ปิดเครื่อง

Comment

Originally posted by spash View Post
                        ท่าน passakon รุ่นของท่าน 630ss vocalno ใช้ปะครับ

ซื้อมาเท่าไหร่ งะ พันทิพงามแม้ง 2400-2500 เซงเป็ด

ตัว530 แม้ง 1800-2000 เซงเป็ด

ผมซื้อตอนที่มันพึ่งออกมาใหม่ ๆ สด ๆ ร้อน ๆ ราคา 2790 บาทครับ

Comment

มีคนบอกว่าดีครับ ฟังมาอีกที อิอิ

Comment

รุ่น 630 เนี่ยมันจะ CF การ์ด HIS 4670 ไหวป่าวรับ เหลือเฟือมั๊ยอ่า

Comment

Originally posted by meawkung View Post
                              รุ่น 630 เนี่ยมันจะ CF การ์ด HIS 4670 ไหวป่าวรับ เหลือเฟือมั๊ยอ่า
                              ก็ตอนนี้ผมใช้ 4850 crossfire อยู่ตะก่อนใช้ 3870 crossfire กินไฟไม่ต่างอะไรกันมามาย 4670 ไม่ต้องพูดถึงครับ จิ๊บ ๆ

Comment

Working...
                              X