Announcement

Collapse
No announcement yet.

[เปิดประเด็น]ในบอร์ดนี้มีใครเล่น SF Special Force บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [เปิดประเด็น]ในบอร์ดนี้มีใครเล่น SF Special Force บ้างครับ

ก็แค่อยากจะถามเผื่อว่างๆมายิงกันครับ แบบขำๆ อิอิ
    ไม่แน่เผื่อคนเล่นเยอะๆมาตั้งแคลน OCZ เลยดีกว่า (โชว์กากไปเลย)

ผมครับดาวแดง หัวหมื่น3กว่าๆคิว1.995 แต่เล่นกากงับกากมาหลายวันแล้วอิอิ

Comment

^
      ดาวแดงเลยหรอ ผม3ดอกเขียวเองครับ

Comment

16/13งับเล่นประจำดึกๆก็1/6อ่อลืมบอกไปชื่อ คนllม่uปืu

Comment

เล่น CoD4 ออนไลน์จนลืม SF และเค้าเตอร์เลย คริๆๆๆๆๆ มันส์มาก ไม่เจอเกรียนเลย เจอแต่เทพ(เทพนี่เทพจริงๆเลย แตะมันไม่ได้เลย ยังไม่ทันเหลียวมองมันสอยซะแล้ว อิอิ)

Comment

เหอๆ ชื่อ พลเอกเอทีไอ ครับ เพิ่งยศชีดเดียวตอนนี้คอมเน่ามากเล่นแล้วโคตรตุกเลยพักไว้ก่อนครับ สมัครใหม่จำอันเก่าไมไ่ด้ อันเก่าก็ยศไม่สูงเท่าไร 3 ขีด หยัก

Comment

Originally posted by yut1234 View Post
              16/13งับเล่นประจำดึกๆก็1/6อ่อลืมบอกไปชื่อ คนllม่uปืu
              เดี๋ยวว่างๆผมนัดเล่นครับ

Originally posted by ERIN View Post
              เล่น CoD4 ออนไลน์จนลืม SF และเค้าเตอร์เลย คริๆๆๆๆๆ มันส์มาก ไม่เจอเกรียนเลย เจอแต่เทพ(เทพนี่เทพจริงๆเลย แตะมันไม่ได้เลย ยังไม่ทันเหลียวมองมันสอยซะแล้ว อิอิ)
              ลืมSF ไม่ลงครับ เพื่อนในเกมส์เยอะมาก อิอิ

Originally posted by ninomiya View Post
              เหอๆ ชื่อ พลเอกเอทีไอ ครับ เพิ่งยศชีดเดียวตอนนี้คอมเน่ามากเล่นแล้วโคตรตุกเลยพักไว้ก่อนครับ สมัครใหม่จำอันเก่าไมไ่ด้ อันเก่าก็ยศไม่สูงเท่าไร 3 ขีด หยัก
              ชื่อ แนว มากครับ

Comment

พี่ eakkphol ก็เ่ล่นครับ ผมเลิกไปและ - -

Comment

เล่นเป็นแต่ COD4

Comment

เลิกเล่นมานานมากแล้วหนะ - -

Comment

เพิ่งกลับมาเล่นได้ 2-3 วันครับ ปิดเทอมไม่มีไรเล่น

ยศกากครับ 2ดอกจัน เหลือง คิวเดท 2.294 จ้ะ

เล่นอยุ่ 1-5 งับ

Comment

2 ดอกเอง แตไม่ได้เล่นแล้ว เดี๋ยวนี้นี้ยังมีบัคโปรอยู่ไหม

Comment

ยศสวยๆกันทั้งนั้นงับ

เดี๋ยวว่างๆมายิงกันนะ

Comment

บัคมีงับน้อยมากแต่โปรยังมีอยู่

Comment

SpecialBug -*-

เคยเห็นเด็กเล่นอยู่นะเริ่มเกมมาก็ทำบั๊กกันอยู่นั่นแหละ เหอๆ

Comment

Working...
                              X