Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพื้นที่เรื่องเกม Assassin's Creed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพื้นที่เรื่องเกม Assassin's Creed

คือว่าการดำเนินเรื่องของ เกมนี้ มีฉากที่ อยู่ในห้องทดลองด้วยใช่ไหมครับ เหมือนกับว่า เนื้อเรื่องที่เราเล่นเป็นเหมือนกับ จินตนาการของชายที่โดนตรวจใช่ไหมครับ

เหมือนพี่แก ถูกจับเข้าเครื่องไรซักอย่าง ละก็จาไปโผล่ที่อดีต ปรามานนั้น . . .

Comment

เนื้อเรื่องคร่าวๆของเกมนี้ ก็ประมาณว่า
      เรา (ผู้เล่น) ในยุคปัจจุบันจะถูกพามาทดลอง เพื่อจะค้นหา (สืบค้น) อดีตของนักฆ่าในศตวรรษที่ 12 (สงครามครูเสด)
      ซึ่งการย้อนอดีตนั้น ทำได้โดยเครื่องมือสุดล้ำนำสมัยที่มีชื่อว่า "Animus" ครับ
      โดยในอดีตเราก็จะได้ใช้ชีวิตเป็น Altair ทำภารกิจลอบฆ่าคนสำคัญหลายต่อหลายคน
      โดยตัวเกมจะเล่าเรื่องย้อนไปมา หว่างอดีตและปัจจุบันครับ
      Last edited by chevsarato; 1 Oct 2008, 01:46:52.

Comment

ขออภัยครับ โพสซ้ำ

Comment

เข้าใจแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by chevsarato View Post
            เนื้อเรื่องคร่าวๆของเกมนี้ ก็ประมาณว่า
            เรา (ผู้เล่น) ในยุคปัจจุบันจะถูกพามาทดลอง เพื่อจะค้นหา (สืบค้น) อดีตของนักฆ่าในศตวรรษที่ 12 (สงครามครูเสด)
            ซึ่งการย้อนอดีตนั้น ทำได้โดยเครื่องมือสุดล้ำนำสมัยที่มีชื่อว่า "Animus" ครับ
            โดยในอดีตเราก็จะได้ใช้ชีวิตเป็น Altair ทำภารกิจลอบฆ่าคนสำคัญหลายต่อหลายคน
            โดยตัวเกมจะเล่าเรื่องย้อนไปมา หว่างอดีตและปัจจุบันครับ
            โอว์ เป็นแบบนี้นี่เอง

Comment

Working...
            X