Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านไหนที่เล่น STALKER CS ขอ Save หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านไหนที่เล่น STALKER CS ขอ Save หน่อยครับ

คือผมเล่นผิดพลาดเองครับ พอดีผมเล่นถึงตรงที่เราถูกขโมยของไปอ่ะครับ แล้วที่นี้มันมีวิทยุเตือนพายุให้เข้าไปหลบ แต่ผมดันไปหลบในบ้านธรรมดา(อยากลองของ) แต่ผมเจือกดันไปกด Quick Save ก่อนพายุจะมาแค่ 5 วิ สรุปว่าผมตาย ในใจคิดว่าอย่างน้่อยยังมี Auto save ผมลองไปLoad ดูปรากฏว่ามันดันsave ตอนเหลือ 8 วิ วิ่งไปหลบไม่ทันคับ ของก็ไม่มี ที่หลบดันเป็นรังศัตรูอีก ><

เลยอยากขอ Save ท่านที่เล่น ถึงแถวๆนี้หรือก่อนหน้านั้นก็ได้คับ ประมาณพึ่งเข้าไปถึงกลุ่ม Freedom แถวๆนี้อ่ะคับ ไม่ต้องมีของดีๆอะไรก็ได้ครับ ผมขี้เกียจไปเริ่มใหม่แล้วหลังจากแก้ Patch เล่นใหม่เป็นสิบๆรอบ ตอนนี้ผมใช้ Patch 1.5.04 ครับ

ขออภัยในความสะเพร่าของผม จนต้องรบกวนทุกท่าน
    ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ T-T

ไม่มีเลยหรือคับ >< ขอ save แถวทำภาระกิจให้กลุ่ม STALKER หรือ save ที่เริ่มทำภารกิจใน map กองขยะก็ได้ครับ T-T

Comment

Working...
    X