Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 2500 Barton กับการเขียนโปรแกรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 2500 Barton กับการเขียนโปรแกรม

ของมันเก่าหน่อยนะคัรบ
    AMD 2500 Barton เขียนโปรแกรมมันจะเวิร์คดีไหมครับ

เขียนโปรแกรมอะไรครับบอกละเอียดนิด ถ้าพวกVB C++ pascal สบายมาก แต่ถ้าพวก3Dช้ามากๆ php sql ช้าหน่อย

Comment

ถ้าเป็น P4 รุ่นไหนขึ้นไปครับ ถึงจะดี

Comment

เขียนโปรแกรม เฉยๆ สบายมากคับ นั่งพิมๆๆ อย่างเดียว CPU เก่ากว่านี้ก้ยังไหว

Comment

ตอน compile อาจจะช้ากว่า P4 บ้างนิดหน่อยแล้วแต่โปรแกรมคับ

Comment

Working...
          X