Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปีนี้มีเกมแนวเดินยิงอะไรบ้างที่ออกแล้วและกำลังออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปีนี้มีเกมแนวเดินยิงอะไรบ้างที่ออกแล้วและกำลังออก

เอาพวกที่คนยิงคน ไม่เอาพวกยิงเอเลี่ยนหรือพวกกลายพันธุ์ และพวกต่างดาว

แนวยิงคนที่กำลังจะออก Farcry2,COD5

Comment

ใช่แล้วครับ นอกจาก FarCry 2 และ Call of Duty: World at war แล้ว
      ยังมี Brothers in Arms : Hell's Highway ด้วยนะครับ
      จริงๆ เกมยิงสัตว์ประหลาดก็ถือว่าสนุกนะครับ
      อย่างเกมที่น่าสนใจ (จากคอนเซปต์เรื่องราวที่ได้รับรู้มา) เช่น Legendary
      สำหรับผม การได้ยิงมนุษย์หมาป่า กับไล่ล่า (หรือถูกล่า) เจ้านกกริฟฟอนสุดคลาสสิคนั้น หาไม่ได้ง่ายๆครับ

Comment

ชอบมากเลยครับ แนวเดินยิง อย่าลืมอีกเกมส์นะครับ Dead space แนวคล้ายๆ Doom อ่ะ

Comment

มีเด็กที่อายุต่ำกว่าที่กำหนดเลยไม่อยากเล่นให้เห็นให้เห็น

Comment

Brothers in Arms : Hell's Highway
            Call of Duty 5 : World at war
            FarCry 2 เเละ Red Alert 3

4 เกมส์นี้ออกวันไหนในไทย

Comment

GTA IV หุหุหุ . . . ^^

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
                Brothers in Arms : Hell's Highway
                Call of Duty 5 : World at war
                FarCry 2 เเละ Red Alert 3

4 เกมส์นี้ออกวันไหนในไทย
                4 เกมดังกล่าวนี้ เท่าที่ทราบมามีตัวแทนจำหน่ายในไทยแน่นอนครับ
                เพียงแต่ยังไม่ทราบกำหนดการออกที่ชัดเจนครับ
                แต่ก็คงจะเป็นปลายเดือนนี้ ถึงต้นเดือนหน้าล่ะครับ

Comment

เกมส์เดินยิงไม่มีอะครับ ก็แต่เกมส์ที่เดินแล้วโดนยิง กะเกมส์วิ่งยิงอะ 5555

Brothers In Arms ครับ แนะนำเลย ออกอาทิตย์หน้า แนว WWII เนื้อเรื่องดี การเล่นดี หนุกกว่า Medal of Honor อีก รับรอง

Comment

ผมว่ายิงเอเลี่ยนเอยสัตว์ประหลายเอย จะเร้าใจกว่ายิงคนนะครับ ตื่นเต้นดี

Comment

PES2009 Fifa2009(ออกแล้ว)ครับ แนวเดินยิง(ประตู)

Comment

Originally posted by sorakit1 View Post
                        ผมว่ายิงเอเลี่ยนเอยสัตว์ประหลายเอย จะเร้าใจกว่ายิงคนนะครับ ตื่นเต้นดี
                        ยิงพวกนี้บางทีมีตกใจด้วยนะ แต่ผมชอบทุกแนวมันดี

Comment

ขอบแบบยิงคนมากกว่าสามารถใช้ในชีวิตประจำวันได้

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
                            ขอบแบบยิงคนมากกว่าสามารถใช้ในชีวิตประจำวันได้
                            มือปืนสินะครับ!

Comment

Rainbow Six Vegus สนุกไหมครับ

Comment

Working...
                              X