Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อ LCD 19" แบบ Wide Screen

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วของยี่ห้ออะไร มันใช้ทนมือทนเท้ากว่ากันอ่ะ แบบว่าใช้ได้ยาวนาน พังยาก ศูนย์ประกันไม่งี่เง่าด้วยอ่ะคับ

Comment

คำถามตอบยากมากๆครับ^^"
      จะหาที่มันเฟอเฟคคงยากอ่ะ
      ที่อ่านตามบอร์ดหลายๆแห่งก็เห็นจะมีปัญหานู่นนิดนี่หน่อยเหมือนๆกันทุกยี่ห้อเลยครับ
      แล้วแต่ว่าใครทำบุญมาเท่าไหร่ อิอิ
      หลอดไฟนีออนในจอแอลซีดีก็มีอายุการใช้งานประมาณ50,000ชม.ครับ
      เลือกจอแอลซีดีสำคัญตรงที่เราต้องไปดูน่ะครับว่าสีสันของจอตัวไหนที่ตรงใจเราครับ

Comment

ผมว่ารูปทรงสำมะคันที่สุด

Comment

ไปดูตอนงานตอมมาร์ทละกัน ของเยอะดี พริตตี้เยอะด้วย หุหุ

Comment

Working...
          X