Announcement

Collapse
No announcement yet.

Psu ช่วยเลือกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Psu ช่วยเลือกทีครับ

คือ ผมเพิ่งไปซื้อคอมมา แล้วอาการมันคือเล่นไปแล้วมันค้างครับต้องรีเครื่อง อะครับ
    สเปก
    Cpu E7200
    Ram 2G
    Vga 8800GT <<< กินไฟเยอะ เกิน แน่ ๆ เลย
    Main P5QL-E
    Psu .... << สงสัยว่าหยิบให้ผิดก้อไม่ใช่ในบิลก้อไม่มี ผมว่าเป็นที่อันนี้แน่ๆเลย
    หรือว่ามันเกิดที่สาเหตุอื่นเช่นร้อนไปหรือยังไง ผู้รู้ช่วยมาตอบทีนะครับ
    คือ อยากเล่นซื้อมา มะวาน ยังไม่ได้เล่นเลยผมเลยว่าจะไปซืื้อให้มันรุแล้ว รุรอด ไป
    เอาที่ไม่แพงมากนะครับ 2000 พอจะมีปะครับ ต่ำกว่านี้ได้ก่อจะ ดี ครับ หมดไป 25k หละ
    เงินเกบผม ไงก้อขอบคุณล่วงหน้านะครับ

Cooler Master "RS-500-PCAR-A3" 500W 1,840

น่าจะไหว

Comment

ปัญหาคือ ผมล่อซะ 8800GT

Comment

Tagan U38 500W 2700.

Comment

Originally posted by toffy_bbc View Post
          Cooler Master "RS-500-PCAR-A3" 500W 1,840

น่าจะไหว
          ตาามนี้ครับ

Comment

8800GT+ 6000+ 350FULL ยังใหมเลยครับ

Comment

Working...
            X