Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องFron Panel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องFron Panel

มันมีหน้าที่อะไรหรอคับFron Panel คือตอนนี้ใช้x-fi extreem music ถ้าซื้อมาต่อจะดีไหมคับราคาประมานเท่าไรขอหลายๆความคิดเห้นหน่อยนะคับขอบคุณคับ

เงินเหลือมั๊ยละครับ.....รึว่าเพือ่ความสวยงาม...

แล้วได้ใช้งานป่าวละครับ ถ้าได้ใช้แล้วเงินเหลือก็เอาครับ..........

แต่ถ้าไม่ได้ใช้ ก็ไม่จำเน เกะกะ ป่าวๆ สายมันอ่ะ ถ้าไม่อยากให้เคสรกนะครับ

มันก็แค่นั้นเอง....

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
      เงินเหลือมั๊ยละครับ.....รึว่าเพือ่ความสวยงาม...

แล้วได้ใช้งานป่าวละครับ ถ้าได้ใช้แล้วเงินเหลือก็เอาครับ..........

แต่ถ้าไม่ได้ใช้ ก็ไม่จำเน เกะกะ ป่าวๆ สายมันอ่ะ ถ้าไม่อยากให้เคสรกนะครับ

มันก็แค่นั้นเอง....
      มันช่วยทำให้เสียงดีขึ้นรึป่าวคับหรือเป้นแค่ตัวเปิดปิดเฉยๆ

Comment

ผมเคยใช้เสียงดีขึ้นเยอะ.....

เพราะว่าผมเอา coax ต่อไปเข้า HT ผ่าน avr เสียงดีกว่าเดิมแบบไม่เห้นฝุ่น

ถ้าท่านทำอย่างเดียวกะผม ก็ตามนั้น

แต่วาถ้าต่อเอาเท่ห์ มันจะเกี่ยวกันไงครับ ??????

Comment

Working...
        X