overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 34

Thread: FIFA SOCCER 09 มาแว้ววว

OverclockZone Member acquiesce's Avatar
    นนทบุรี,ติวานนท์,พันทิปงามฯ

Talking FIFA SOCCER 09 มาแว้ววว

ตามบิทชั้นนำ...

อยากทราบว่ามันจะเหมือน เดโม ไหมครับ ที่ไม่มี สามเหลี่ยม และ ไม่ใช่ next gen ทั้งหมด

http://www.gamespot.com/pc/sports/fi...r09/index.html

Last edited by acquiesce; 1 Oct 2008 at 12:17:31.

OverclockZone Member Fluke_Retrorian's Avatar
    Lampang, Thailand.

มาในไหนอ่า ไปเช็คมาเมื่อกี้ 2 เว็บไม่มีน๊าคับผม

วันที่ 14 ตุลา ม่ะใช่หรอฮะ

OverclockZone Member keidnoi's Avatar

มาแล้ว
    Last edited by keidnoi; 1 Oct 2008 at 13:43:12.

OverclockZone Member Fluke_Retrorian's Avatar
    Lampang, Thailand.

เออ จิงด้วยแฮะ 555+

ดูผิดไปเอง

ขอบคุณมากคับผม อิอิ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

รับทราบแหละดูด อีก 6ช.ม. หน่อยๆ เจอกัน

COSMO
    รูป รูป
    Last edited by destinyair; 1 Oct 2008 at 18:38:15.

OverclockZone Member Milano's Avatar

โอวเจอแล้วเหมือนกันคับของจิงปะเนี้ย

แต่ไฟลดูเหมือนจะใช่เหมือนกันนะว่าแต่ท่าน destinyair จากเวปไหนอะดูดแรงดีจัง

OverclockZone Member meen182's Avatar

ต้องบอกว่าตัวเต็มมาแล้วนะครับชื่อกระทู้ ก็เห็นว่าจะมาช่วงกลางๆเดือนเหมือนกันไหร่มาเร็วกว่ากำหนดซะเยอะเลย ของ RELOADED น่าจะใช่ครับ ผมก็ยังไม่ได้ลองตัวเต็มนะครับ ไม่อยากให้มันเป็นเหมือนเดโม เพราะจากที่ลองเดโม ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ มันไม่เหมือน Next gen เท่าไหร่เลยครับก็เหมือนๆเดิมภาพสวยขึ้นมานิดหนึ่งจากที่เ่ล่น Demo นะครับ

OverclockZone Member pikky_potter's Avatar

เพิ่งโหลดเสร็จ ไม่น่าเล่นเลย ชอบให้มันเล่นเอง แล้วดูภาพรีเพลย์กะตอนดีใจเวลายิงเข้า สวยดี

OverclockZone Member acquiesce's Avatar
    นนทบุรี,ติวานนท์,พันทิปงามฯ

Quote Originally Posted by pikky_potter View Post
    เพิ่งโหลดเสร็จ ไม่น่าเล่นเลย ชอบให้มันเล่นเอง แล้วดูภาพรีเพลย์กะตอนดีใจเวลายิงเข้า สวยดี
    กำแท้ๆ เดี๋ยว pes2009 มาชนกันอีก fifa จะรอดเหรอเนี่ย

OverclockZone Member shady's Avatar

โอ่วดี แสดงว่าห่วยเหมือนdemoจะได้ไม่ต้องเสียเวลาหามาเล่น พรุ่งนี้ค่อยโหลดdemo pes 2009

OverclockZone Member nalin's Avatar

สรุปดีหรือไม่ดี ห่วยหรือไม่ห่วย บอกด้วยซิ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

Quote Originally Posted by nalin View Post
    สรุปดีหรือไม่ดี ห่วยหรือไม่ห่วย บอกด้วยซิ
    ลองดูด้วยตัวเองครับไม่เสียหาย(โหลดฟรี) แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน

OverclockZone Member VINCEz's Avatar

ถ้าเหมือน demo ก็ไม่โหลดล่ะ

OverclockZone Member peeman's Avatar

ท่านใดมีภาพงามๆ สวยๆ เปิดสุดๆ จัดมาซักรูปทีครับ ขอดูหน่อยว่า มานเหมือน demo ปล่าว-.-

OverclockZone Member

โดยส่วนตัวผมว่ามันไม่ได้เรื่องเลยอะครับ

ภาพตอน cg ก็โอเค พอเข้ามาเล่นละงั้นๆอะ

การบังคับก็ตามแบบฉบับ fifa เค้าล่ะ pes สนุกกว่าหลายร้อยพันเท่า

ปล. ใช้จอย ps2 หัวแปลง usb เซ็ตปุ่มจ่ายทะลุช่องไม่ได้ไม่รู้ทำไง -.-

OverclockZone Member เจ้าพ่อวินนิ่ง's Avatar
    กรุงเทพ( นครบาล )

ผมว่าไม่ต่างจากเดโมนะครับ ดูจากความจุของเกมส์ ประมาณ 4 กิ๊กกว่าๆ
    รอเดโม pes2009 แน่นอนกว่าครับ ผมเชื่อว่า สนุกกว่าเดิมแน่นอน เพราะ 1 ปีที่ผ่านมา konami คงพัฒนาไปได้อีกเยอะ แต่อาจกั๊กไว้ให้กับภาพต่อๆไป เล่นเอามาลงให้กับ pes2009 บางส่วน ( ผมเชื่อว่าปลายปีหน้า konami จะพลิกโฉม pes เป็นระบบใหม่แน่ เพราะ ea ทำ fifa 09 ฉบับคอนโซล เกินหน้าเกินตา konami)

ekkapun's Avatar

ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ ทั้งการบังคับ เเละรูปเเบบการเล่น เข้าฉากรีเพลภาพสวย พอเล่นตัวเกมส์ก็งั้นๆ
    ความสนุก pes กินขาด

OverclockZone Member Kengjeed's Avatar
    บางกรวย-ไทรน้อย

FIFA 09

มันสามารถตั้งภาพได้ไหมครับ

พวงความละเอียดไรแบบเนี่ยอ่าครับ

ผมเพิ่งลองเล่นครั้งแรกเองยัง งง อยู่เลย ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ว่าตั้งภาพยังไงครับ

OverclockZone Member santi3100's Avatar

คงไม่โหลดดีกว่า แบบนี้
    รอ pes2009 ดีกว่า

ekkapun's Avatar

Quote Originally Posted by Kengjeed View Post
    FIFA 09

มันสามารถตั้งภาพได้ไหมครับ

พวงความละเอียดไรแบบเนี่ยอ่าครับ

ผมเพิ่งลองเล่นครั้งแรกเองยัง งง อยู่เลย ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ว่าตั้งภาพยังไงครับ
    ตั้งค่าภาพก็ my fifa 09 > game setting> system

สวยเเต่ตอนรีเพลล์ โถชีวิต

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks