Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟังทีครับ เอาแบบยางซิลิโคน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟังทีครับ เอาแบบยางซิลิโคน

เคยฟัง EP-630 ของ Creative ตัวเดียว ตอนนี้ หนูแอบกัด สายขาดกระจายไปแร้ว

รุ่นไหนดีมั้งครับ EP-635 รุ่นพี่ เสียงจะดีกว่าไหม หรือรุ่นไหนดี เอาราคาประมานเนี๊ย1000 นิดๆ พอ

( ค่อนข้างพอใจกับ EP-630) ถ้าเสียงตัวไหน ออกแนวๆนี้ แต่ดีกว่า แนะนำทีครับ

ขอบคุณมากๆ

akg 324p ครับ ฟันธง!!!
    ดีกว่า ep630 แน่นอน

Comment

พะยี่ห้ออะไรครับ -*-

Comment

T_T ไม่รู้ย่อมไม่ผิดใช่ไหมครับ

รู้แร้วค๊าบบ

Comment

ถ้าพันนิด ๆ แนะนำ Koss -ksc75 ,sennhiser MX760
          แต่ถ้าใช้ประจำ ๆ แนะนำให้เพิ่มงบครับ ตัวเดียวใช้ยาวเลย มี 2 ตัวน่อ
          YUIN - PK2 ,Koss-ksc35 , สองพันต้น ๆ กับพันปลายๆ คุณภาพเสียงที่ได้คุ้มเงินครับ

Comment

YUIN - PK2 คงจะไช้ได้ไม่ยาวล่ะครับ ไม่นานสายก็แข็งล่ะ 5555555+
            แซวกันไป

Comment

thk

Comment

Working...
              X