Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกรอบครับ เรื่อง CaSe Asus Vento 3600 กับ 7700 มันต่างกันอย่างไรครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกรอบครับ เรื่อง CaSe Asus Vento 3600 กับ 7700 มันต่างกันอย่างไรครับ?

วันก่อนไปห้องเพื่อน แทบ ผงะ เห็น Case Asus vento 3600 กรี๊ดแทบแต๋วแตกครับ สวยมาก เห็นมันบอกสอยมาจากงาน commart ตอนงานจะเลิก ได้ในราคาถูกสุดๆ ผมเลยน้ำลายหยดครับอยากจะอุ้มมาเชยชมบ้าง แต่มีข้อสงสัยนิดนึงครับว่า ไอ้สองรุ่นเนี้ย มันต่างกันอย่างไรนอกจากหน้าตาอันแสนหล่อของมัน มีใครพอทราบไหมคับ

ปล. แล้วเคสมันมีข้อเสียตรงไหนบ้างไหมครับ ปัจจุบันผมใช้เคส Delux 432 หน้าตาเรียบๆ แต่เสียงดังดีชะมัด ไปเจอ vento ห้องเพื่อน อะโหเงียบเนียนยิ่งกว่า เห็นแล้วเปรี้ยวปากจริงๆ

เพื่อนเผลอหยิบคีย์บอร์ดในห้องฟาดหัวแล้วฉกหนีเลย อ้ะล้อเล่งง แต่เคสตัวนี้ น้ำเงินกับแดง นี่ สีเค้าแรงจริง

Comment

เคยใช้ 7700 อยู่

ใช้อาทิตย์เดียว เปลี่ยนเลย เพราะว่า ร้อนมาก ทางอากาศในเคสหมุนเวียนได้ไม่ดีอะ

ทำให้ ฮาร์ดแวร์ ในเคสร้อน แต่มันก็สวยอะนะ ก็เลือกละกัน ว่าต้องการแบบไหน

Comment

Working...
      X