Announcement

Collapse
No announcement yet.

EEEPCกับAspire ONe อันไหนดีกว่ากันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EEEPCกับAspire ONe อันไหนดีกว่ากันยังไงครับ

ผมอยากรู่ก่อนซื้อครับ ว่าEEEPCกับAspire ONe อันไหนดีกว่ากันยังไงครับ

^__^ ไม่ออกรู้ต่างกันอย่างไร... แต่เชียร์ EEE ...อิอิอิ....

Comment

อีนี่ดีกว่าครับ ในใจผมนะ

Comment

EEE มีคนแกะมากกว่า one ครับ เลยหาวิธีอัพเกรดได้ มากกว่า

Comment

อ่าวหรอครับ

Comment

ผมเืลือก EEE น่ะ เพราะ E มันเยอะดี เหอๆ (เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย)

Comment

อีอีอี ผมคิดว่าดีกว่าคับ ในด้านต่าง ๆ แบบโดยรวมง่ะคับ ปายลองยกเล่น กดเล่น ละคับ อิอิ asus อี ๆๆ ต่างประเทศใช้กันเยอะคับ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                อีนี่ดีกว่าครับ ในใจผมนะ
                อิอิ คิดได้ไง "อี นี่..."

Comment

Working...
                X