Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ จะซื้อคอมใหม่ ชุดนี้ขาดอะไรอีกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสียดายเงิน
    ซื้อxbox ps3 wii อย่างละเครื่องเลยดีกว่า

Comment

ถ้ามีอยู่แล้วตามลายเซ็นนะ เปลี่ยน CPU เป็น E8400...
      เพิ่ม HDD WD640AAKS....Sound Card ดีๆ...
      ลำโพงดีๆ....จอDell UltraSharp 24"....แค่นี้ก็แจ่มแล้ว....

Comment

รออีกสัก 2เดือนดิ เดี๋ยวเห็นผล

Comment

ใช้แค่พอๆ กับความรู้ที่คุณมีก็พอครับ ควรรู้ประโยชน์ของอุปกรณ์แต่ละชิ้นที่คุณเลือกใช้ด้วย ผมว่ามันจะได้ทั้งความรู้และความสนุกด้วยครับ

Comment

โจทย์มันมีอยู่ว่า จะเอาไปใช้ทำอะไร แล้วคิดว่าจะใช้มันยังไงให้คุ้ม เช่น ซื้อมาเล่นเกมยิ่งไข่ ดูหนังโป๊ เป็นต้น

Comment

ถ้าไม่อั้นงบก็

http://www.medianetworkthailand.com/...g_ps63p5h.html

ไว้ดูหนังเล่นเกมส์มันสุดๆไปเลย

Comment

เผื่อไว้ค่อยๆอัพดีกว่านะผมว่า

ว่าแต่ใช้ทำอะไรบ้างล่ะ

Comment

รอไปรอมา ไม่ได้ซื้อกันพอดี

Comment

ถ้าเอามาเล่นเกม คงอยู่ได้แน่ๆ สัก 3ปี พวก ออนไล คง 5 ปีอับ ผมว่า PSU มันน้อยไปน๊ะ สำหรับเครื่องระดับนี้แล้วแนะนำ 1000W คับ

Comment

อ่านความคิดเห็นแล้วเสียดายเงินขึ้นมาเลยครับกับความอยากได้ชั่ววูบ และก็หมดเงินเรือนแสน

มานั่งวิเคราะดูแล้ว แค่เครื่องตอนนี้ยังทิ้งไว้แทบไม่ได้ทำไร เกมก็ไม่ค่อยมีให้เล่น งานก็ไม่ค่อยได้ทำกับคอมด้วย

เลยคิดได้ครับ ขอบคุณมากๆครับครับ ความอยากของคน

ถ้าอยู่หน้าร้านเสียเงินไปแล้วครับป่านนี้

- ความอยากเหมือนความหิว เวลาหิวสั่งเต็มโต๊ะ แล้วก็กินไม่หมด อารมเดียวกันเลยครับ....

Comment

ค่อยๆ เล่น ค่อยๆ เปลี่ยนไปเรื่อยๆ ก็สนุก ดีน้ะครับ

Comment

Working...
                        X