Announcement

Collapse
No announcement yet.

O&O Defrag ล่าสุด สแกนมะได้อะ- -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• O&O Defrag ล่าสุด สแกนมะได้อะ- -

ผมผมโหลด O&O Defrag เวอร์ 11 มา เพิ่งลองใช้ค่ายนี้ ปรากฏว่า มาน สแกนบ่ได่ ตัวอื่นก็ใช้ได้นะ

ภาพ

แล้วจุดที่วงสีแดง ก็คืออะไรไม่รู้ กดไม่ได้ ซักพักก็ error งงมากๆเลยครับ ใครทราบอาการกรุณาบอกทีนะคับ

อันนี้มันบอกอยู่ในโหลด Hibernate งับ คลิ๊กขวาที่ตรงนี้แล้วเลือกออกจากโหมด Hibernate เลยงับ
    แต่ผมว่ามันช้านะเวอร์นี้

Comment

เห็นด้วย..จาเปลื่ยน..ใช้ตัวใหนดีง่ะ?

Comment

Originally posted by kasimo View Post
        เห็นด้วย..จาเปลื่ยน..ใช้ตัวใหนดีง่ะ?
        ผมกลับไปใช้เวอร์ 10 อ่ะท่าน จะว่าไปตัว 11 ก็ไม่รู้ว่าต่างกะตัว 10 ตรงไหน

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
          อันนี้มันบอกอยู่ในโหลด Hibernate งับ คลิ๊กขวาที่ตรงนี้แล้วเลือกออกจากโหมด Hibernate เลยงับ
          อยากจะบอกว่า มานคลิกที่วงกลมไว้ไม่ได้อ่ะครับ ค้างT T รี เครื่องก็ไม่หาย

พอมีตัวสแกนดีๆ มาแนะนำกันบ้างมั้ยครับ ตอนนี้ใช้ AusLogics Disk Defrag พอถูไถไป อิอิ

ขอบคุณที่มาตอบครับ

Comment

ผมว่า diskeeper ก็ใช้ดีครับ

Comment

AusLogics Disk Defrag เร็วดีนะแปบๆจริงๆ เสร็จเร็ว
              แต่ส่วนตัวก็ยังชอบ O&O Defrag อยู่ดี ผมว่ามันก็เสถียรดี แต่นานจริงๆ

Comment

ซ้ำ โทษทีครับ
                Last edited by compaq; 2 Oct 2008, 09:44:45.

Comment

ผมใช้ smart defrag อยู่ครับ เปนฟรีแวร์ซะด้วย คุณภาพเยี่ยมดีนะ

http://www.iobit.com/iobitsmartdefrag.html?Str=download

เค้าทำกราฟเปรียบเทียบให้ดูด้วย

Comment

อยากรู้วิะ๊ใช้ O&O Defrag ครับ

ช่วยสอนทีนะครับงง แปลไม่ออก

Comment

Working...
                    X