Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่น Max Payne 2 ไม่ได้อะครับ ตอนเข้าเกมไปมันมืดๆแล้วก็ค้างอะครับ เป็นหลายรอบแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่น Max Payne 2 ไม่ได้อะครับ ตอนเข้าเกมไปมันมืดๆแล้วก็ค้างอะครับ เป็นหลายรอบแล้ว

ทำไมเล่น Max Payne 2 ไม่ได้อะครับ ตอนเข้าเกมไปมันมืดๆแล้วก็ค้างอะครับ เป็นหลายรอบแล้วครับ
    ทำไมเล่น Max Payne 2 ไม่ได้อะครับ ตอนเข้าเกมไปมันมืดๆแล้วก็ค้างอะครับ เป็นหลายรอบแล้วครับ ลบแล้วลงใหม่ 3-4 รอบก็ยังเหมือนเดิมเข้าเกมแล้วมืดๆแล้วค้างไม่มีไรขึ้นเลยอะครับ เข้าไปเล่นไม่ได้เลย เอาแครกมาลงแล้วนะ
    ช่วยบอกวิธีแก้ไขหน่อยครับ ขอบคุณมากๆครับ

สเปกก็น่าเล่นได้นะครับ
    Amd X2 4200+
    M/B Asrock Aline Nf6p
    Ram 2 gb/667
    Spark 8600GT A650

ดันหน่อยๆ

Comment

มันซับพอต กันหรือเปล่า บ้างเกม มันก็ไม่ซับพอตกับการ์ดจออะนะครับ

ยังไง รอ อีกคนแล้วกัน ข้างล่างว่าไงครับ

Comment

ผมก็เป็นช่วงแรกๆ

เปลี่ยน driver ซะหน่อย

ลองลด ค่าปรับแต่งดู ปรับไปเรื่อยๆ

ถ้ามี sound x-fi ก็ add Alchemy ก่อน เพราะไม่ทำเสียงจะหาย

แล้วก็อย่าลืม update patch ก่อนเสมอ เสร็จแล้ว update crack ด้วยครับ

หาได้ตามบิทนอก หรือ เกมก็อปปี้เวิล

ผม vista 32bit นะ xp ไม่น่าจะมีปัญหา

Comment

ผมก็เล่นได้นะครับบน XP PRO SP2 ผมใช้ MAX PAYNE 2 แผ่นแท้
          สเป็คคอมพ์ Q9450 M/B ASUS P5Q DELUXE ASUS9800GTX+TOP
          G.SKILL1066MHZ PK 4GB AUDIGY4PRO
          DRIVERS VGACARD 177.39
          DIRECTX 9.0C(4.09.0000.0904)

Comment

ขอบคุณครับ จะลองดู

Comment

Working...
            X