Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ!

ขออนุญาตแนะนำเว็บ www.seasonsmile.com

เว็บสำหรับแฟนที่รักเกม The Sims ครับ

ซึ่งอีกไม่นาน The Sims 3 ก็จะได้ฤกษ์เปิดตัวแล้ว

อยากทราบรายละเอียด และภาพ screen สวยๆ คลิ๊กที่ http://www.seasonsmile.com

ขอบคุณหลายๆ เด้อ

เกมนี้ผมเล่นแก้เครียดครับ เล่นภาค 2 อยุ่ยังไม่กระจ่างเลย ภาค3มาซะและ

Comment

Originally posted by sorakit1 View Post
      เกมนี้ผมเล่นแก้เครียดครับ เล่นภาค 2 อยุ่ยังไม่กระจ่างเลย ภาค3มาซะและ
      ภาคสามมาต้นปีครับ แต่ภาคสองนี่ภาคเสริมใหม่กำลังจะออกอีกแว้ววว

Comment

ดันนิดครับ เชิญชวนเพื่อนๆ มา seasonsmile.com กัน

Comment

ภาค สอง ออก เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ภาคนี้จะเอาภาคเสริม2 ทั้งหมด ไปรวมไหมอะ คงจะประมาน dvd 4 แผ่น อิอิ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
              ภาคนี้จะเอาภาคเสริม2 ทั้งหมด ไปรวมไหมอะ คงจะประมาน dvd 4 แผ่น อิอิ
              แวะไปดู Screenshot กันครับ http://www.seasonsmile.com/index.php/screenshots

Comment

ดันให้เห็นๆ ^^

Comment

ภาคนี้ลบเซนเซอร์ปะ อิ ๆๆ

Comment

เมื่อคืนชมข่าวผ่านcybernet อืมมม ภาคใหม่จะมีการปรับปรุงใหม่หมด น่าสนดีครับ ผมเองไม่เคยเล่นthe sim มาซักกะภาค เหอๆ เชยชะมัด แต่ชอบแนวนี้ต้งแต่ลองเล่นเกมส์ติดเกาะของemu nds ก็สนุกดี

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                      ภาคนี้ลบเซนเซอร์ปะ อิ ๆๆ
                      ผมว่าภาคใหม่ไม่ต้องลบหรอกครับ เพราะ Avatar ท่าน ไม่ติดเซ็นเซอร์อยู่แล้ว

Comment

ดันสักรอบ

Comment

ดันสักรอบ

Comment

บอกตรงๆนะผมยังไม่เคยเล่นเลย - -นอกจาก sim city - -

Comment

ทะเลาะกับแฟนบ่อยก็เกมส์นี้ละ(แฟนติดจัง) ฉานจาเล่น crysis warhead = ="

Comment

Working...
                              X