Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver P5K-SE ที่เป็น Marvell มีคำถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver P5K-SE ที่เป็น Marvell มีคำถามครับ

เป็น driver ใหม่ที่ผมโหลดมาจากเวบของ asus เลยครับมันใช้ทำอ่ะไรเหรอครับ
    เห็นในโปรแกรมมันมีให้เราทำ RAID ด้วยครับแต่ M/B รุ่นนี้มันทำ RAID ไม่ได้นี่ครับ
    แล้วโปรแกรมมันมีมาให้ใช้ทำอะไรเหรอครับ

ไม่มีคนใช้แล้วมั้ง M/B นี้ -_-"

Comment

น่าจะเป็นไดเวอร์ของ แลนนะ
      ตามปกติวินโดว์จะมีไดว์เวอร์ของชิปแลนตัวนี้อยู่แล้ว
      ผมก็เคยใช้นะครับเมนบอร์ดตัวนี้แต่ขายไปแล้ว เพราะมันใช้ hirenboot CD ไม่ได้
      เลยสั่ง Ghost ไม่ได้ แล้วก็ติดตั้ง windows2006 V.8 ไม่ได้ มันขึ้นบลูสกีนตลอดเลย
      เออลืมบอกไป ผมใช้คู่กับ asus 8400GT ง่ะ เลยขายไปทั้งคู่เลย ไม่ไหว

Comment

Working...
      X