Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู Mainboard เทียบๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ้า ครับ ซื้อมา ใส่ เรียบร้อยล่ะ

แล้วงี้ ถ้าลอง ยกเคสไปร้านใหม่แล้ว บอกร้าน ใส่ 8500GT ดู คงต้องลอง

Comment

ต้องดูเปน บอร์ดๆ ไปน่ะคับ ก้อาจจะมีบางบอร์ด ที่ใส่ไม่ได้จิงๆ ต้องอับ BIOS เพื่อให้ซัพพอท แต่บางบอร์ด มันก้ใส่ไม่ได้จิงๆ คับ มีคับ ไม่ใช่ว่า มีช่อง PCI-EX แล้วจะใส่กาดจอที่เปน PCI-EX ได้หมดน่ะคับ ท่านคิดผิด แต่ก้มีน้อยมากคับ ส่วนใน กรณีบอร์ด M2N4-SLI ก้อาจจะเปนไปได้คับ

Comment

อาจจะเป็นไปได้...ที่ช่างมานง่าว เอิ๊กๆๆ

Comment

แล้ว งี้ พอ จะมี กาดจอ รุ่นไหนที่ ดีๆของ ATi แรงๆพอกะ8500GT ช่วย แนะนำ หน่อยครับ

Comment

Working...
          X