Announcement

Collapse
No announcement yet.

Catalyst 8.10 RC2 มีอะไรใหม่เข้ามาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Catalyst 8.10 RC2 มีอะไรใหม่เข้ามาดูกัน

http://forums.pcper.com/showthread.php?t=458839

โหลดกันเลยครับ ที่เพิ่มมาใน Version นี้คือ เพิ่มแถบปรับรอบพัดลมมาในเมนู Overdrive แต่ของผมตัว HIS 4670 ลงแล้วไม่มีให้ปรับแฮะสงสัยได้เฉพาะ REF Card แต่ที่สำคัญเลย Version นี้
    GPU-Z รู้จัก HD 4670 เต็มตัวแล้ว และเป็น Certified Driver ซะด้วย!! นอกนั้นในเวปอื่นๆยังไม่แจ้งรายละเอียดมาว่ามีการ Fixed Bug อะไรบ้างแต่โดยรวมถึงตอนนี้ผมใช้อยู่ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ ตัวไฟล์ Driver เป็น Version 8.54
    ปล. ตอนนี้ยังไม่มี Mirror เป็นเวปอื่นเลย นอกจาก megaupload ซึ่งโหลดยากมาก (พอๆกับ rapidshare) ใครที่มีเว็ปฝากไฟล์ช่วยเอาลงให้ด้วยนะครับ ผมโหลดมาแต่ตัว Vista ขนาดไฟล์ประมาณ 120MB
    Attached Files
    Last edited by kyocera; 2 Oct 2008, 02:49:01.

โอ้ว ขอบคุณมากๆ เลยครับ ไม่ต้องถึง Riva มันแล้วแบบนี้

Comment

ช้าไปมั้ย ให้มันปรับรอบพัดลมใน CCC ได้เนี่ย.......

Comment

มาช้าดีกว่าไม่มาครับ อย่างน้อยลง windows ใหม่ก็ไม่ต้องมานั่งทำไรให้ยุ่งยากกับการแก้ไฟล์
        แต่ส่วนตัวผมรอมันทำลง Web มันก่อนดีกว่าไม่ค่อยชอบของ beta ซักเท่าไหร่

Comment

ผมใช้ Expertool ปรับมานานโขละ อันนี้เพิ่งมาเหรอ

Comment

Originally posted by Xesnas View Post
            มาช้าดีกว่าไม่มาครับ อย่างน้อยลง windows ใหม่ก็ไม่ต้องมานั่งทำไรให้ยุ่งยากกับการแก้ไฟล์
            แต่ส่วนตัวผมรอมันทำลง Web มันก่อนดีกว่าไม่ค่อยชอบของ beta ซักเท่าไหร่
            ถ....ถู....ก....ก.ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบ

Comment

เอ้า มาแล้วรึ

Comment

ว๊ะ...ว๊ะ...ว๊ะ.....ว้าวววววววววววววววววว

8.10 ยังใช้8.9อยุเร้ยยยยยย

Comment

RC นี่ Release Candidate นะครับ รอ 8.10 ตัวจริงดีก่ามั๊ย ยิ่งโหลดกันยากอยู่

Comment

ดันรอตัวเต็ม - -

Comment

riva tuner ดีกว่าบาน -*-

Comment

Working...
                      X