Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่การ์ดจอใหม่แล้วมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่การ์ดจอใหม่แล้วมีปัญหา

ตอนแรกใส่ GeForce 440 MX ก็ปกติดี

พอเอา GeForce Fx5200 มาใส่ แล้วจอเป็นแบบนี้

จอมันเป็นจุดๆ เกิดจากอะไร การ์ดจอเสียหรือเปล่า

ใส่ทุกเครื่องเป็นทุกเครื่อง

น่าสงสารจัง

Comment

ใส่ทุกเครื่องแล้วเป็นแบบนี้ น่าจะชัวร์แล้วครับ การ์ดจอ แล้วลองเปลี่ยนไดร์เวอร์บ้างยังคับ

Comment

เปลี่ยนแล้วครับ ลงทั้งที่แถมในแผ่น ทั้งโหลดอัพเดทในเวปผู้ผลิต เป็นตอนเรียกเกมขึ้นมาเล่น

Comment

เป็น จุดๆๆแบบนี้ น่าจะเสียแล้วครับการ์ดอ่ะ

Comment

เอาการ์ดไปเครมเลยครับ

Comment

Working...
            X