Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน com7 ที่ pantip นี่โอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน com7 ที่ pantip นี่โอไหมครับ

พอดีจะประกอบชุดใหม่ให้น้อง

ถ้าของ บ.com7 ก็โออยู่ครับ

Comment

เคยไปเคลม X2 3600+ กับ WD SATAII 250G ที่สำนักงานใหญ่ Com7 คลองตัน

รอไม่เกิน 10 นาที ได้รับของครับ เดี๋ยวนี้เขาย้ายมาอยู่ข้างหน้าแล้ว สังเกตุเห็นง่ายหน่อย

Comment

com7 ที่ pantip ผมไมเคยแต่ถ้าที่ี่สำนักงานใหญ่ Com7 คลองตันเคยเคลมเมนบอร์ดมารอไม่เกิน 10 นาที

ได้รับของเหมือนกันครับ O.K.เลย

Comment

ถ้าถามว่าประักันเจ้านี้ดีไหมก็OK แต่เวลาเครมควรไปที่สำนักงานใหญ่เลยครับ จะใด้ไม่ต้องเสียเวลา
          ส่งเครมนาน

Comment

แนะนำไป ศนูย์ ใหญ่เลยครับถ้าสดวกนะครับ ไปเจอพนักงานต้อนรับแจ่มๆ

Comment

ยอดเยี่ยมเลยขอบคุณมากครับ จะได้ประกอบ amd ให้น้อง แหะๆ จริงๆตัวเองอยากลองด้วยหละ

Comment

แนะนำให้ไปที่สี่แยกคลองตัน ดีที่สุด (สำนักงานใหญ่ ตึก COM7)
                เสาร์เปิดครึ่งวัน
                อาทิตย์หยุด
                02 - 714 5777

Comment

Working...
                X