Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เรื่องการอัพเเรมเเละ vista ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เรื่องการอัพเเรมเเละ vista ครับผม

มีเเรม 2G 667 อยู่2ขา จะอัพ่เป็น 4g แบบไหนดีครับ
    เช่น
    1.ซื้อ2G 6671ขา เสียบไปเลย
    2.ซื้อ1G 667 2ขา เสียบไปเลยเปง4ขาเลย

จากข้อ1.กะ2. ผมซื้อ บัส 800ใส่หรือ 667ใส่ดีคับ ราคามันถูกเท่ากันเลย

ละก็เครื่องผม
    x2 3600 gf8600gts ลงวิสต้า 64bit อัพเเรม4Gดีไหมคับผม เล่นเกมจะดีขึ้นไหม

ผมอยากลอง เเนะนำหน่อยครับ

เพื่อเกม อัพการ์ดจอดีกว่าครับ

Comment

กำขุดๆๆ อยากอัพเเรมก่อนอะครับ อัพยังไงดี รอคนเเนะนำอยู่คับ ขอบคุณ

Comment

แบบ 2 ครับ
        ซื้อ Bus 800 เลย

Comment

Working...
        X