Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bug Need for Speed Most Wanted

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bug Need for Speed Most Wanted

ผมเจอปัญหาครับ บ่อยมากด้วย จนตอนนี้ผมรำคาญแล้วครับ

1.Cursor (ตัวชี้เมาส์) หายครับ!!! เริ่มเกมมาไม่หายไปไหนหรอก แต่พอดีผมใช้ Joystick (แบบเพลย์ 1 ไม่มี Analog) เล่นแทน พอเล่นสักพัก พอจะแต่งรถ ตัวชี้เมาส์หายไปเลย

อันนี้เพิ่งเป็น

2.ผมแข่งถึง Blacklist#10 (Baron) ปรากฎว่าผมยังไม่ทันแข่งกับมันเลย มันขึ้นว่า กำจัด แต่ผมมี 2 เซฟ เซฟแรกผมเล่น เซฟสองผมโหลดมาจากแผ่นเกม (แผ่นปลอมเวอร์ชั่น Black Edition) เล่นจบแล้ว คือตอนแรกผมเล่นเซฟสองซึ่งจบเกมแล้ว สักพักมาเล่นเซฟแรก ปรากฎว่ามันเป็นอย่างที่ผมบอก มันขึ้นว่า กำจัด ทั้งๆที่ผมยังแข่งรายการไม่ครบเลย และพอผมออกไปขับอิสระ มันก็ไม่มีรูปดาว ให้ผมไปแข่งกับบารอน ทำไงอะครับ ไม่อยากจะลบเกมด้วย

Mouse หายของผมก็เป็นง่ะ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      Mouse หายของผมก็เป็นง่ะ
      ซื้อใหม่สิ่ครับอิอิ

Comment

ฮา ซะงั้น

Comment

Originally posted by voravis View Post
          ซื้อใหม่สิ่ครับอิอิ
          เดี๋ยวจับหน้า กดใส่ตรงรูปเลย

Comment

แล้วอันที่สองอะครับ ผมขี้เกียจลบเซฟ แล้วเล่นใหม่ อุตส่าห์เล่นมาตั้งนาน

Comment

ก็อย่าใช้จอยเล่นดิ
              ใช้คีย์บอร์ด +เม้าไปก่อนเวลากดเมนูอะ

แล้วเวลาบังคับเล่นค่อยใช้จอย

Comment

เคยเจอมาที่ว่าขึ้น กำจัด ทั้งที่ยังไม่ได้แข่ง เพราะว่าเวลาโดนตำรวจจับ แล้วปิดเกมส์ไปเพื่อไม่ให้เสียค่าปรับและประวัติ พอทำบ่อยๆเข้าก็ขึ้นแบบนี้หล่ะ เจอเพื่อนทำมาประมาณ 4-5 คนแล้วเป็นทุกคน แต่พอไม่ปิดเวลาโดนจับ ให้ปล่อยไปตามเกมส์เสียค่าปรับอะไรตามที่เกมส์ให้มา ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรนะครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ

Comment

Working...
                X