Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไฟล์ [.bin] Original Bios ของ 3870 หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไฟล์ [.bin] Original Bios ของ 3870 หน่อยคับ

จากที่ผมลอง Flash Bios โดยการเอาไฟล์ .bin ที่โหลดมา เพิ่มความเร็วพบว่า บางเกมผมเล่นๆแล้วหลุดอ่าคับ เลยอยากได้ตัวดั้งเดิมเลยมา Flash กลับคับ ขอเปนดั้งเดิมที่มากับการ์ดนะคับ เพราะผมลองหาตัว Core Mem ที่ดั้งเดิมแล้วก็ยังไม่หายคับ (777/1126) ซึ่งมีให้โหลดอยู่หลายตัวในเว็บ Techpowerup และผมก้อลองหมดทุกตัวแล้วอ่ะคับ ก็ไม่หาย เลยอยากได้ตัวจิงๆเลยของมันอ่ะคับ มา Flash กลับ

ปล. ASUS EAH 3870 512MB DDR4 ตัวที่เป็นข่าวลดราคาอ่ะคับ

non ref. ใช่ไหมครับ? รอคนที่ใช้เหมือนกัน เอาโปรแกรมgpuz dump biosให้ล่ะกัน กรรมคนใช้non ref เหอๆ

Comment

ใครใช้ ASUS EAH3870 512Mb DDR4 ตัวที่ลดราคา รบกวนช่วย Dump Bios จาก GPU-Z อัพให้ผมหน่อยคับ T_T

ขอ Bios ของคนที่ไม่เคย Flash นะคับ แบบเดิมๆที่มากะการ์ด

Comment

ดัน

Comment

http://www.techpowerup.com/vgabios/ ม่รู้ในนี้มีปะนะเลือกๆเอานะ

Comment

ของผม save โดยใช้ Winflash มันเป็น .Rom แฮะ ... ของผม EAH3870 เหมือนเจ้าของกระทู้ ยังไม่เคย Flash

พอดีมี Gpu-z อยู่ เลยเอามาฝากครับ Bios ไม่ผ่าน การ Flash มา ยัง ซิงๆ อิอิ
            แต่ อยากของ เจ้าของกระทู้หน่อย ตัวที่ Flash แรงๆ หาโหลดได้จากตรงใหนครับ
            คนลองอยากเปลี่ยนกลับ คนยังไม่เคยลองยากลอง...
            Attached Files
            Last edited by 111111; 2 Oct 2008, 18:44:49.

Comment

เดี๋ยวคืนนี้กลับบ้านอัพให้ครับ

Comment

Originally posted by 111111 View Post
                ของผม save โดยใช้ Winflash มันเป็น .Rom แฮะ ... ของผม EAH3870 เหมือนเจ้าของกระทู้ ยังไม่เคย Flash

พอดีมี Gpu-z อยู่ เลยเอามาฝากครับ Bios ไม่ผ่าน การ Flash มา ยัง ซิงๆ อิอิ
                แต่ อยากของ เจ้าของกระทู้หน่อย ตัวที่ Flash แรงๆ หาโหลดได้จากตรงใหนครับ
                คนลองอยากเปลี่ยนกลับ คนยังไม่เคยลองยากลอง...
                http://www.techpowerup.com/vgabios/i...ace=&memSize=0

จัดให้ครับ อิอิ ขอให้หนุกนะ ^ ^

Originally posted by chillchill View Post
                เดี๋ยวคืนนี้กลับบ้านอัพให้ครับ
                ขอบคุนมากคับ

Comment

เหอะๆ เดี่ยวนี้ชอบยุ่งจังเลยกะ Bios ไม่รุ้เปนอาไร กำลังบ้าหา Mod bios Vista อยู่ เหอ บิลเกตเล่นโหด Crack ซวยเลย

เตือน
                  ใครใช้ Vista อย่าอัพเดต เด็ดขาดสำหรับคนที่ใช้ Crack ไม่งั้น Mod อย่างเดียว T_T

Comment

ผมใช้ Sapphire อ่ะครับ ใครมี Asus ก็ช่วยหน่อยละกัน

จัดให้เผื่อ โหลดไปลองก็ได้นะ
                    Attached Files

Comment

ก็ผม upload ให้แล้วไง Bios Asus EAH3870 512MB ไม่เคย Flash bios... ใช้ได้ไำม่ได้บอกผลทีครับ

Comment

Originally posted by 111111 View Post
                        ก็ผม upload ให้แล้วไง Bios Asus EAH3870 512MB ไม่เคย Flash bios... ใช้ได้ไำม่ได้บอกผลทีครับ
                        ใช้ได้ละคับ ขอบคุนมากคับ

กำลังยุ่งกะ mod vista T_T

Comment

อัพให้แล้วนะครับ asus ตัวถูก dcom ใช้ gpuz dump ออกมาลองดูครับ

Comment

ขอบคุนทุกท่านมากคับ ได้ละคับ

Comment

Working...
                            X