Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ หูฟัง Sony ราคาไม่เกิน 1000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ หูฟัง Sony ราคาไม่เกิน 1000 หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ หูฟัง Sony ราคาไม่เกิน 1000 หน่อยครับ

หรือ 1000 Up นิดๆ ก็ได้ครับ

เอาไปฟังกะ Ipod Nano 1Gen อ่ะ คับ พอดี หูฟังที่แถมมา หาย

อยากได้ของ Sony มี เสียง เบส แต่จริงๆ อยากได้ เสียงของกีต้าร์ ชัดๆ อ่ะ รบกวน ผู้ รู้ ช่วยแนะนำที ครับ

ขอบคุณครับ

ทำไมต้อง sony
    T_T

Comment

^
      ^
      ^_^ อย่างนี้ต้องช่วยเบิกเนตรแล้วมั้งครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
        ^
        ^
        ^_^ อย่างนี้ต้องช่วยเบิกเนตรแล้วมั้งครับ
        โหดูคำพูดดิ เบิกเนตร 55 ผมก็คนนึ่งที่แต่ก่อน เอา sony ปัจจุบันมาปันใจให้ Pioneer และ

Comment

ล้อเล่นเฉยๆเน่อ อิอิ

Comment

คร๊าบบบ แล้ว ถ้า ไม่ เอา sony แล้ว แนะ นำ ยี่ ห้อ อื่น ก็ได้ คร๊าบ อยากได้ แบบ Earbud อ่ะ

Comment

EarBud เพิ่มเงินอีก 300 ไปเอา PK3 รับลองถูกหูถูกใจแน่

Comment

Working...
              X