Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถูกใจหรือผิดหวัง...หลังจากได้สัมผัส pes2009 demo!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถูกใจหรือผิดหวัง...หลังจากได้สัมผัส pes2009 demo!!!

หลังจากได้ลองเล่นแล้ว ผมอธิบายไม่ถูก ไม่รู้จะบอกว่าถูกใจหรือผิดหวัง เพราะมีหลายๆจุดที่ชอบแต่ก็มีบางจุดที่ผิดหวัง
    ที่ผมไม่ชอบคือ เกมส์มันเร็วเกินไป เมสซี่นี่เร็วอย่างกับลิงเลย

สำหรับผมรู้สึกเฉยๆอะคับรู้สึกว่าตอนนี้เริ่มชอบ Fifa มากกว่านิดนึงถึงฟีฟ่ามันจะไม่เหมือนตัวที่ลง xbox 360

แต่ก็ยังสนุกสำหรับผมหรือผมเล่น PES มานานมากแล้วเลยเบื่อไม่รู้คับ

Comment

เดี๋ยวเย็นนี้ ถึงจะได้ลองคับ หุหุ

Comment

แล้วลอง FIFA SOCCER 2009 ยังครับ

กำลังโหลดอยู่เลย อิอิ

Comment

Originally posted by Apest View Post
          แล้วลอง FIFA SOCCER 2009 ยังครับ

กำลังโหลดอยู่เลย อิอิ
          ลอง demo แล้วคับ ลบทิ้งแล้วด้วยคับ

Comment

เนื่องจากภาคนี้ จังหวะของเกมส์มีความแตกต่างจากภาคที่แล้วพอสมควร จึงอาจต้องใช้เวลาในการปรับตัวเองเพื่อให้เข้ากับจังหวะของเกมส์
            ชักเริ่มสนุกกว่าภาคเก่าขึ้นแล้วครับ เพราะต้องต่อบอลให้ไวขึ้นและแน่นอนขึ้น เนื่องจากคอมมันคุมโซนแน่นขึ้นกว่าเดิมมาก

Comment

น่าสนุกดี

Comment

อื้ยยย อยากถึงบ้านไวๆ จัง ^^

Comment

มันก็มีทั้งดี และไม่ดีนั่นแหละครับ พี่น้อง

Comment

ไม่ผิดหวังครับ แม้กราฟฟิก จะไม่ต่างจากภาคที่แล้วเท่าไหร่

แต่ชอบที่เกมมันไหลลื่นขึ้นเยอะครับ เล่นแล้ว เร้าใจ

แต่พวกเทคติกต่างๆ เหมือนจะใช้ไม่ได้เลย ไม่รู้ต้องกดแบบไหนแทน

Comment

คอนเฟริ์ม ดีกว่าฟีฟ่าเเน่ ฟีฟ่ายังทำระบบการเล่นห่วยอยู่ การเคลื่อนไหวทางด้านฟิสิกส์เเข็งมาก
                      สาวก pes ไม่ผิดหวังหรอกคับตัวเต็มผมว่าต้องดีกว่านี้เเน่

Comment

ระบบเกมเพลย์ดีกว่าฟีฟ่าครับ ตรงนี้ผมให้คะแนนไปเยอะๆ เลย
                        ทำให้ผมชอบที่จำเล่น Winning หรือ PES มากกว่า

PES2009 ดีที่ได้ลิขสิทธิ์สีเสื้อ ผู้รักษาประตูดูดีขึ้น การเล่นจังหวะเดียวสมจริงขึ้นอีกนิด
                        แต่ทำไมนักเตะมันวิ่งตลกจังอ่ะ เข้าใจว่าตัวเดโมยังไม่สมบูรณ์นัก รอของจริงอีกไม่กี่วัน...

Comment

เฉยๆ ไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่

Comment

ส่วนตัวผมเลยนะครับ

น่าจะทำภาพให้เหมือน FIFA09 แล้วน่าจะทำการบังคับเหมือน PES2009

น่าจะเอามารวมกัน คงจะดี

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                              ส่วนตัวผมเลยนะครับ

น่าจะทำภาพให้เหมือน FIFA09 แล้วน่าจะทำการบังคับเหมือน PES2009

น่าจะเอามารวมกัน คงจะดี
                              คงเป็นไปได้ยากครับ

Comment

Working...
                              X