Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ เกม loki มีใครเล่นบ้างครับ ผมเล่นแล้วมันไม่ขึ้นskill ให้อ่ะครับมีต่อใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ เกม loki มีใครเล่นบ้างครับ ผมเล่นแล้วมันไม่ขึ้นskill ให้อ่ะครับมีต่อใน

คือผมใช้ pdtrain เป็นตัวโกง เกมอ่ะครับ
    1. ผมเล่นแล้วมันไม่ขึ้นskill
    2. พอไม่ได้ใช้ก็ไม่ขึ้นให้เรยอ่ะครับ
    3. skillที่ว่าคือ skill tree อ่ะครับ
    4. แล้วใครมี บทสรุปบ้างไหมครับ ขอหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับ

มันกด edit ไม่ได้ผมเรยมาต่อที่นี้นะครับ
    แล้วสเปก ผมที่อยู่ที่ สายเซ็น น่าจะเล่นได้แบบ เต็มๆๆคือเปิด aa ได้ไหมครับ
    คือ เปิด aa แล้วมันกระตุกมากเรยครับ งงครับ ช่วยมาดูหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้าใครมีsave ขอ save และวิธิการเล่นหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X