Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าคับ ทำไงดีเกี่ยวกับ HDD มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าคับ ทำไงดีเกี่ยวกับ HDD มีรูป

สแกนดูเจอ Bad ไป2 ดอกมีวิธีแก้ไหมคับ

ประกันหมดปี 2011 ของ Asys สามารถนำไปเคลมได้ไหมคับแล้วบอกบริษัทว่ายังไง ถ้าเราเอาไปเคลม

ถ้ามีประกันก็เอาไปเคลมเลย

ถ้าหมดประกันลอง ฟอแมท ดูครับ

Comment

ก็เอาไปเคลมได้เลยครับถ้ามี bad sector

ก็บอกไปว่า HDD มี bad sector

Comment

ยังไม่ต้องแก้ไขใดๆทั้งสิ้น เคลมลูกเดียว .... อย่ายืมก็อปข้อมูลออกมาไว้หน่อยแล้วกัน หุหุ

Comment

ตามข้างบนเลยครับเครม

Comment

ขอบคุนคับทุกท่านที่ชี้แนะ

Comment

Asys ไปเคลมที่ไหนอะคับใช่ ซินเนก ป่าวคับ

Comment

Originally posted by pumpkinz View Post
                Asys ไปเคลมที่ไหนอะคับใช่ ซินเนก ป่าวคับ
                ที่ตั้งของ สนง.ใหญ่

289/1 บล็อก 1 ถ.พัฒนาการ 20 เขตสวนหลวง
                กรุงเทพฯ 10250
                โทร: 0-2720-0960~4 แฟ๊กซ์: 0-2720-0960 ต่อ 100

Comment

Asys ออกเสียงภาษาไทยว่ายังไง อะคับ เอซิส รึป่าว เดี่ยวพรุ่งนี้จะโทรไปคุยก่อน เดี่ยวออกเสียงมั่วกลัวไปปล่อยไก่

Comment

Working...
                  X