Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องลำโพง family 5.1 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องลำโพง family 5.1 หน่อยครับ

ลำโพง FAMILY 5.1 ch ใหม่ 2400 wat PMPO ประกัน 1 ปี
    ราคา 1200 นี่ถูกมั้ยครับ ของใหม่เเกะกล่อง จะเอามาไว้ดูหนังฟังเพลงที่ทำงาน
    Last edited by heroin; 3 Mar 2010, 09:32:36.

อาทิตย์ที่แล้วโลตัสเอามาลดราคาเหลือ995ราคาเต็มจำได้ว่า1000กว่า

Comment

Originally posted by watitta View Post
      อาทิตย์ที่แล้วโลตัสเอามาลดราคาเหลือ995ราคาเต็มจำได้ว่า1000กว่า
      หรอครับ ดีที่ไม่ซื้อมาก่อน 555+คิดอยู่ทำไมถูกจัง

Comment

ตัวนี้ไม่เคยใช้ครับ แต่แหม..สีชมพูมันช่างหวานแหววเหลือเกินอ่า

Comment

ชมพูหวานน่าจะตัดกับขาวโนะ

บนกล่องสวยกว่า เหอๆ แต่5.1ราคานี้ถูกมากครับ

เสียงเป็นไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

Comment

เห็นที่โลตัสเหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ลองฟังเสียง
            ลองจับดูตัวลำโพงเบามากมาย แต่ก้อเข้ากับราคา 995 บาท ครับ

Comment

Originally posted by coolmilkkung View Post
              ชมพูหวานน่าจะตัดกับขาวโนะ

บนกล่องสวยกว่า เหอๆ แต่5.1ราคานี้ถูกมากครับ

เสียงเป็นไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ
              ผมไม่ซื้อครับ เก็บตัง ถอย Xforce5 ดีกว่า

Comment

น่ารัก

Comment

เห็นที่โลตัสเลียบทางด่วน ยังมีขายอยู่หลายตัว ครับ 995 ราคาเบาๆตามน้ำหนัก

Comment

ขอขุดหน่อยละกันครับ ตอนนี้ที่บิ๊กซีชลเห็นโล๊ที่ 624 บาท หลายสีทีเดียว

Comment

เห็นที่ บิกซี แถวบ้าน เซลเหลือ 300 แต่ถ้าเสียไม่รับคืน

Comment

โดยส่วนตัวผมนะ ... หากเปํนลำโพงในกลุ่มมินิโฮมฯ ลองดูของ Aconatic หรือ Soken น่าจะ work กว่าครับ

Comment

Working...
                        X