Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก mb ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก mb ให้หน่อยคับ

พอดีจะซื้อ mb ใหม่คับตัวไหน oc ดีกว่าคับ

M3A

ASUS M3A78-EH

ASUS M3A78

ช่วยหน่อยนะคับหรือว่ามีตัวอื่นแนะนำมัยคับ งบไม่เกิน 3000

ถ้าจะเอาไปลาก ผมแนะนะ กิ๊กกา ...770 DS3 ผมเคยลองลาก 4800+@3.1.. แบบสบายๆ ใช้อยู่ประมาณอาทิตย์หนึ่ง ก็เลยกลับมาที่ 2.5 เหมือนเดิม มันเปลืองไฟ

Comment

ไม่รู้สิ !! ลอง ABIT AX78 หน่อยไหม ? เเบบว่าลองเเล้ว ใช้ดีนะ 3100 บาทเอง เห่อๆ ลองดูๆ ๆ ^ ^"

OC ได้ดีเลยล่ะ เเต่ชอง SATA 4 ช่ิองเองนะ พอป่าวล่ะ

ได้ AX78 + เเรมดีดี ไม่ G.kill ก็ GEIL bus 800 CL ต่ำๆ ก็ลากกระจาย พี่น้องงงงง
      Last edited by Tayajai; 3 Oct 2008, 15:13:09.

Comment

ABIT อีกเสียง

Comment

ขอบคุณคนคนคับ

Comment

ABIT ครับชัวววว์ลากได้สะใจถ้าไม่กลัวเจ๋งหรือไหม้

Comment

ซื้อร้านไหนคับ ชั้นคับ ที่1000ทิพนะคับ

Comment

DFI ครับ DK 790FX M2RS แพงหน่อย แค่ 5800 เอง
                ระบบไฟเนียบมาก หรือหามือสองก็ได้ถูกหน่อย
                ผมพอจะหาให้ได้ครับ
                Last edited by papaa_; 3 Oct 2008, 19:23:51.

Comment

Working...
                X