Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า EVGA 9800 GTX+ ราคาเท่าไหร่ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า EVGA 9800 GTX+ ราคาเท่าไหร่ ?

อยากทราบว่า ราคา EVGA 9800 GTX+ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ครับ ..

(จะเอาแบบต่อแล้วมาก็ได้นะครับ .. ไม่ว่ากัน .. )

อีกอย่าง ครับ

PSU Tagan BZ600W ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ครับ ..

(จะเอาแบบต่อแล้วมาก็ได้นะครับ .. ไม่ว่ากัน .. )

ปล. ไม่อยากตั้ง 2 กระทู้ครับ เดี๋ยวมันเปลือง ...

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

EVGA 9800 GTX+ ที่ TK น่าจะประมาณ7400 บาท เคยไปถามตอนต้นเดือน9 บอก7700บาท
    PSU ไม่รู้ รู้แต่รุ่น U38 600Watt ประมาณ 2700 ใช้แล้วมันมีเสียงดังอี่ๆ ด้วย เซ็งเลย

Comment

ดัน ๆ ค๊าบบบ ...

Comment

7350บาทครับ ของหมดแล้ว

Comment

BZ ซีรี่ ถ้าผมจำไม่ผิดนะจะ 3900 นะครับ สำหรับตัว 600watt

Comment

Working...
          X