Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi4850 ระหว่าง MSI กับ Asus รุ่น Top เลือกตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi4850 ระหว่าง MSI กับ Asus รุ่น Top เลือกตัวไหนดี

ว่าจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว ในเมื่อ 9800 GTX+ ยังแพงต่อไป เลยต้องกลับมาซบ ATi เหมือนเดิม เลยอยากรู้ว่า 2 ตัวนี้ มันต่างกันมากมั้ย ตัวไหนคุ้มกว่า
    MSI R4850 ราคา 6530 jib
    Asus EAH4850 Top ราคา 6710 hwh

MSI แหล่มกว่าครับ
    Reviwe
    http://www.overclockersclub.com/reviews/msi_r4850/

Comment

ตัว TOP แรงกว่า ลากคอร์/เมม ไปได้ 800/2400 ใช้อยู่ ปรับรอบพัดลมแล้วเย็นเจี๊ยบ

Comment

msi r4850 v151
        ตัวนั้นกระทู้ล่างๆเค้าทดสอบมาแล้วเย็นกว่า HIS ICEQ ประมาณ 5C
        ปล รู้สึก TKOM จะถูกกว่าหน่อยกระมังครับ

Comment

MSI ที่ jib ขอนแก่น ไม่มีของ แถมคนขายก็หยิ่ง ไม่ค่อยอยากจะตอบ เลยไปถามร้าน WBC ยิ่งแล้วใหญ่ ถามไม่ตอบทำหน้าอย่างกับตูด เห็นผมใส่ขาสั้นลากแตะไปซื้อ เลยอดไม่ไหว เลยเอา Asus มาซะเลย ขี้เกียจรอแล้ว จ่ายไป 6650 ที่ร้าน Hwh ตึกคอม ขอนแก่น

Comment

อนาถ เจอร้าน com แบบนี้ สงสัยผู้ซื้อต้องง้อมัน

Comment

ASUS ที่ตัวไหนหรอครับ หน้าตาเป็นไงอ่ะ
              ตัว Ref. ใช่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by daobi View Post
                ASUS ที่ตัวไหนหรอครับ หน้าตาเป็นไงอ่ะ
                ตัว Ref. ใช่ป่าวครับ
                ตัวนี้ครับ
                http://usa.asus.com/products.aspx?l1...29&modelmenu=1

Comment

ของผม Asus 4850 รุ่น non-ref ก็ลาดได้ 800/1100 เย็นเจี๊ยบเลยครับ Full 72 เองครับ

Comment

คนขายหลายๆที่ชอบเป็นงี้แย่อ่ะครับ เวลาลูกค้าแค่แต่งตัวธรรมดา ดูถูก ยิ่งเป้นวัยรุ่นยิ่งใหญ่ผมโดนประจำ T^T

Comment

อืม ทำมัยผมไม่เจอแบบคุณล่ะ

Originally posted by Skyline_GTR View Post
                      MSI ที่ jib ขอนแก่น ไม่มีของ แถมคนขายก็หยิ่ง ไม่ค่อยอยากจะตอบ เลยไปถามร้าน WBC ยิ่งแล้วใหญ่ ถามไม่ตอบทำหน้าอย่างกับตูด เห็นผมใส่ขาสั้นลากแตะไปซื้อ เลยอดไม่ไหว เลยเอา Asus มาซะเลย ขี้เกียจรอแล้ว จ่ายไป 6650 ที่ร้าน Hwh ตึกคอม ขอนแก่น
                      ไม่รู้นะครับ เวลาผมไปซื้อหรือไปดูของที่ร้าน JIB สาขาขอนแก่นพนักงานเขาก็ยกมือไหว้ ยิ้มแย้มดีนะ สงสัยไปตอนที่เขาทะเลาะกะแฟรรึป่าว หุหุหุ

Comment

Ice Q turbo

Comment

his 4850 turbo ถ้าจะซื้อร้าน JIB ไปถาม พนง ครับ ในรายการสินค้าของร้านจะไม่มี ถ้าเค้าขายเกิน 6490
                          บอกเค้าว่าร้านอื่นขายราคานี้เดี๋ยวเค้าก็ปรับราคาลงเอง

Comment

msi อีกเสียงครับท่าน

Comment

MSi ไช้อยู่งับ เย็นสบายไม่ร้อน

Comment

Working...
                              X