Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Case PC ในงบ 4000 บาทให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคสตัวละพัน

เอามายืด เพิ่มความสูงนิดหน่อย รู usb3 นิดนึง ฝาใสอีกนิด

ราคาพุ่งพรวดขึ้นอีก 2-3 พัน

เฮ้อ ...

Comment

Originally posted by spkpix811 View Post
      Tee+...Lek ขอบคุณครับ ผม เคยเห็นคนอื่น ดนกันไม่คิด ว่าจะเจอกับตัวเอง 55+

ช่วงนี้ พันทิพ ดัง
      ผมเข้าใจครับ เพราะผมพึ่งโดนมาไม่นานนี้เช่นกันครับ
      ยังไงก็สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

ถามด้วยสิครับ ถ้า corsair 300R มันเป็นไง อ่านรีวิวคนไทยไม่ค่อยมี

Comment

ผมจะกล้าซื้อของร้าน computeandmore ไหมละเนี่ย

Comment

Originally posted by Buddykung View Post
            ถามด้วยสิครับ ถ้า corsair 300R มันเป็นไง อ่านรีวิวคนไทยไม่ค่อยมี
            เป็นเคสระดับประหยัด ที่ตัดบางอย่างออกไป เพื่อลดต้นทุน ฝาปิดด้านข้างอาจจะปิดยากซะหน่อย ที่กรองฝุ่นมีน้อยไปนิด (ด้านหน้า แบบต้องแกะหน้ากาก และด้านล่างตรง PSU) แต่ถ้ามีงบประมาณจำกัดก็พอไหวครับ

แต่ต้องทำใจอย่างนึงว่ามันเป็นเคสที่ออกในปี 2012 คุณสมบัติบางอย่างอาจจะสู้เคสในระดับเดียวกัน แต่ปีใหม่กว่าไม่ได้

Comment

Originally posted by Tee+...Lek View Post
              เป็นเคสระดับประหยัด ที่ตัดบางอย่างออกไป เพื่อลดต้นทุน ฝาปิดด้านข้างอาจจะปิดยากซะหน่อย ที่กรองฝุ่นมีน้อยไปนิด แต่ถ้ามีงบประมาณจำกัดก็พอไหวครับ
              ได้ราคามา 2000 บาทครับ เพราะงบจำกัดเลยมาถามด้วยคน

Comment

Originally posted by takumi619 View Post
                ผมจะกล้าซื้อของร้าน computeandmore ไหมละเนี่ย
                มีอะไรหรอครับ ผมเพิ่งซื้อของจากร้านนี้มา

Comment

Originally posted by spkpix811 View Post
                  Tee+...Lek ขอบคุณครับ ผม เคยเห็นคนอื่น ดนกันไม่คิด ว่าจะเจอกับตัวเอง 55+

ช่วงนี้ พันทิพ ดัง
                  มีอะไรกันตกข่าว

Comment

Originally posted by wokentappy View Post
                    มีอะไรหรอครับ ผมเพิ่งซื้อของจากร้านนี้มา
                    เห็นอีกทู้
                    เค้าซื้อ ชุดน้ำปิดแล้วมีปัญหาอะครับ

Comment

Originally posted by takumi619 View Post
                      เห็นอีกทู้
                      เค้าซื้อ ชุดน้ำปิดแล้วมีปัญหาอะครับ
                      ซวยแล้ว เพ่งจัด Nzxt Kraken x61 จากร้านนี้มา มีวาปไหมครับ

Comment

ตามละครับ เพิ่งแกะออกมา

Comment

อันนี้ลอยแตก แต่ เจ้าของ ร้าน เขาคุยดี ครับ ให้ไปเปลี่ยนได้เลย พรุ้ง แจ้งอีกทีนะ ครับ ประเด็น คือ บ้านผม นั่งรถไปกลับ 800 บาท
                          พััด ลม เคส 2 ตัวเลยนะ

Comment

Nzxt Kraken x61 อย่ากได้จังเลย ฮิฮิ,,

Comment

Nzxt Kraken x61 ผมปกติครับ ชีลพลาสติกมาแนบสนิท แกะมาดูไม่มีริวรอยอะไร

Comment

Working...
                              X