Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง สติกเกอร์ ที่ติดมากับโน๊ตบุค อ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง สติกเกอร์ ที่ติดมากับโน๊ตบุค อ่าคับ

คือว่า สติกเกอร์ เสปกคอม กะ cpu กาดจอ vista

เราสามารถลอกออกหมดเลยได้มั้ยคับ

อิอิ ผมลอกออกไปแล้วอ่าคับ เป็นคาบสติกเกอร์ ติดอยู๋ เลยเอานำ้มันเบ็นซิน ชุบผ้า

เช็ต คาบหายหมดเลย(หวังว่าคงไม่เป็นอะไรกะคอมนะอิอิ)

ข้อที่อยากถามคือลอกแล้ว ไม่มีผมต่อประกันอะไรใช่มั้ย

ผมจัดการลอกออกหมดแล้ว กลัวมันเป็นคาบ

ทั้ง spec cpu vista ati ออกหมด

ช่วยตอบทีเน้อคับๆ

ลอกไปเถอะครับไอ้พวกที่ติดอยู่ข้างบน ไม่มีผลต่อประกัน
    แต่ไอ้พวกสติกเกอร์ที่มันติดอยู่ใต้เครื่องลอกออกอาจมีเฮครับ ^_^

Comment

เอาเบนซินเช็ดให้สะอาดครับ ถ้ายังมีคราบอยู่ให้ใช้ไฟแช็คช่วยอีกแรง

Comment

ของผมมันไม่มีติดมาให้อะมีแต่โลโก้ Windows กับ Intel แล้วก็ Nvidia ใช้แค่นี้ก็เท่ห์ละ อิอิ

Comment

เอ่อของผม มันเป็น ทูโทน อะ ทำไงดี

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
            เอาเบนซินเช็ดให้สะอาดครับ ถ้ายังมีคราบอยู่ให้ใช้ไฟแช็คช่วยอีกแรง
            ไม่รู้จะพิมพ์ไรต่อเลยแฮะ ....

Comment

น้ำมันขาดแคลน คุยกับแฟนก็ต้องดับไฟ ไฟดับแล้วก็..........?

Comment

ไฟดับแล้วก็.....
                ถ่านไฟเก่าลุกกกก คร้าบบบบบบ ^^

Comment

ลอกเพราะรำคาญใช่ป่าวครับ ผมมีสติ๊กเกอร์ Celeron M Inside อยู่ยังไม่ลอกเลย ตอนนี้เปลี่ยนเป็น T2400 แล้ว เอาไว้หลอกคนอื่นเฉยๆ

Comment

Working...
                  X