Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1650pro เล่น Dota แล้วกระุตุกอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1650pro เล่น Dota แล้วกระุตุกอ่ะครับ

X1650pro DDR2 512mb Spec ตามไลเซนนะครับ เล่น Dota แล้วกระุตุกอ่ะครับ อยากรู้เป็นเพราะอะไรอ่ะครับ ใครรู้ช่วยบอกที แล้ว Driver นี่ ควรจะใช้ V. ไรอ่ะครับ

เป็นที่เน็ตรึเปล่าครับ
    /p ดูยัง ว่าเยอะไหม

Comment

แรมน้อยเกินไปนะ . . .

X1650PRO ผมเล่น ลื่นหัวแตกครับ คิดว่า CPU คงใหว เพราะเครื่องเก่าผมแค่ Celeron D 2.4@3.2 เอง แต่ Ram 2 Gb.

Comment

ถ้าเป็นปัญหาที่การ์ดจอตรงๆ เลย ผมกว่าภาพมันจะเล่นไม่ได้เลยนะครับ ประมาณแบบภาพแตกเห็นๆ หรือไม่ก็เบลอ

แต่กระตุกนี่อาจเป็นที่ฮาร์ดแวร์ตัวอื่นรึเปล่าลองเช็คดูรึยังครับ เพราะว่าเกมนี้ GF5200 ยังลื่นเลย

Comment

ใช้ต้ัวเดียวกันเลยคับ ไม่มีกระตุ๊กเลยคับ ลืนมาก ที่เหลืออยู่กับ อินเตอร์เน็ตกับ ความเร็วcpu กับ แรมแล้วละคับ อย่าบอกแรม 128 นะคับ

Comment

กระตุกตอนไหนคับ ถ้า 5-5 all นี่พมว่าปกตินะ แรม 512 อะ ยิ่ง all มาแล้ว ทำ combo skill ด้วย พมใช้ 7.12 คับ

http://forums.overclockzone.com/foru...126119&page=43

Comment

P4 1.8
              Ram 512
              FX5200
              ยังไม่กระตุกเลยนะ
              อันนี้คงแลคจากเน็ตหรือเปล่า
              ยังไงลองเพิ่มแรมดูครับ

Comment

Working...
              X