Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อสาย SATA UV ที่พันธุ์งามวงศ์วาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อสาย SATA UV ที่พันธุ์งามวงศ์วาน

พอดีอยากได้สาย SATA UV ไม่ทราบที่พันธุ์งาวงศ์วาน หรือ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน มีขายป่าว

ถ้ามีขายร้านไหน แนะนำทีครับ ผมเคยไปเดิน ไม่ค่อยจะมีของแต่งขายเท่าไหร่เลยครับ

ช่วยตอบทีครับ จะไปซื้อวันนี้แล้ว

Comment

ดัน
      ^
      ^
      ^

Comment

พันทิพย์งาม มีครับร้าน ksc ชั้น 3 หรือชั้น 4 นี่แหละไม่แน่ใจ ของแต่งมีพอสมควร แต่ราคาแรงไปนิด

Comment

KSC ครับ มีร้านนั้นร้านเดียว ต่อๆราคาหน่อย อิอิ

Comment

เคยไป ซื้อมาแล้ว ร้าน Ksc เค้าบอกว่ารับมาจาก Jedi ต่อยาก ลด อย่างสุดๆแล้วไม่เกิน 10 บาท ยิ่งถ้าซื้อแค่ ชิ้น สองชิ้น ไม่มีลด -*-

Comment

อยู่ชั้น 4 ครับ มีร้านเดียว

แต่ที่นี่ขายของแพงทั้งห้างเลยครับ

Comment

Working...
              X