Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคของผมเล่น Need for Speed ProStreet ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคของผมเล่น Need for Speed ProStreet ได้บ้างครับ

นี้สเปคของผมครับ
    cpu Pentium 4 3.00GHz
    เมนบอร์ด P5RD1-VM
    ram 1G
    การ์ดจอ GeForce 6200 TurboCache(TM)

เ่ล่นได้ป่าวครับ

เก็บเงิน อัพเครื่อง แล้วรอภาคใหม่ออกมาก่อน (Undercoverชื่อภาคใหม่)

ProStreet ห่วย

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
      เก็บเงิน อัพเครื่อง แล้วรอภาคใหม่ออกมาก่อน (Undercoverชื่อภาคใหม่)

ProStreet ห่วย
      รู้แล้วว่าห่วยแต่ผมลองเล่นดูครับแล้วมันเล่นได้ป่าวครับ

Comment

ลองหา DEMO มาลองก่อนสิครับ
        (ภาคนี้ผมไม่ได้เล่น ผมเลยไม่รู้ว่ามันต้องการสเปคระดับไหน)

Comment

Originally posted by chevsarato View Post
          ลองหา DEMO มาลองก่อนสิครับ
          (ภาคนี้ผมไม่ได้เล่น ผมเลยไม่รู้ว่ามันต้องการสเปคระดับไหน)
          ผมมีแผ่นแล้วครับทำไมต้องหา เดโม อีกครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
            ผมมีแผ่นแล้วครับทำไมต้องหา เดโม อีกครับ
            ก็ถ้ามีแผ่นแล้วทำไมไม่ลองลงดูเลยล่ะครับ
            เล่นได้ไม่ได้ ลงไปเดี๋ยวก็รู้นะครับ
            ผมเห็นมาถามแบบนี้ ก็นึกว่ายังไม่มีแผ่น เลยแนะนำให้ลอง DEMO ครับ

Comment

อืมจริงด้วย ตกลงเล่นได้หรือไม่ได้ครับ

Comment

ถ้าได้คงจะกระตุกมากอะนะ สำหรับผมคิดว่าเข้าเกมส์ได้นะแต่เวลาจะเล่นแข่งจริง กระตุกแน่ๆ ปรับภาพต่ำๆ ดูก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by kakkie View Post
                  ถ้าได้คงจะกระตุกมากอะนะ สำหรับผมคิดว่าเข้าเกมส์ได้นะแต่เวลาจะเล่นแข่งจริง กระตุกแน่ๆ ปรับภาพต่ำๆ ดูก่อนนะครับ
                  แล้วปรับกลางได้ป่าวครับ

Comment

ผมว่าคุณก็ลองลงแล้วเล่นดูเลยครับ
                    ถามไปก็ไม่ดีเท่าลองเองนะครับ

Comment

ปรับต่ำหมด ปิดเอฟเฟ็กหมด เล่นได้ครับ เคยเอา d420 +7300gt เล่นมาได้ แต่ภาพแย่

Comment

มีแผ่นก็ลองเลย -_- จารอใครตัดริบบิ้นหนอ . . .

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                          ปรับต่ำหมด ปิดเอฟเฟ็กหมด เล่นได้ครับ เคยเอา d420 +7300gt เล่นมาได้ แต่ภาพแย่
                          เปิดเอฟเฟ็กไม่ได้หรอครับ

Comment

เปิดได้แต่เล่นไม่ได้ มันกระตุกมาก

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
                              เปิดเอฟเฟ็กไม่ได้หรอครับ
                              กระตุกคับถ้าเิปิดนะ

Comment

Working...
                              X