Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิดีโอคลิ๊ปเล่นจริงของ Need for speed undercover เจ๋งขนาดไหนไปดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็รออยู่เช่นกันครับ
    ถ้าภาคนี้ทำได้ดีเช่นที่เคยเป็นกับ Most Wanted ล่ะก็
    ผมคิดว่า "ไปได้สวย" แน่ๆครับ

Comment

Pro street มันเน่าครับ แต่ เพราะเปลี่ยนแนวคิดที่คนกำลังติดงอมแงม(แบบเป็นเรื่องเป็นราว เนื้อเรื่องดีๆอ่ะครับ) แล้วไปใช้แนวคิดเกมขับรถแบบเก่าๆก็แหงล่ะครับมันก็ต้องไม่ถูกใจคนสมัยนี้ แต่อาจจะถูกใจนักแข่งพวกเซอร์กิต แนสคาร์อ่ะครับ

Comment

อยากได้ GRID มาวิ่งบนถนนธรรมดาอะ ^^

Comment

อะไรจะสู้ Burnout ได้

Comment

มันต้องของ IGN ที่เว็บ VR-PCGAMES เอามาโพสต์ครับ อันนั้นเหมือนตัวจริงมากกว่า

Comment

ชอบไม่ชอบยังไง ก็ต้องลองเล่นกันก่อน แหละ ครับ

ส่วนตัวก็อยากเล่นเหมือนกัน

Comment

Originally posted by charif View Post
                อยากได้ GRID มาวิ่งบนถนนธรรมดาอะ ^^
                freestyle ไงคร้าบ อิอิ

Comment

Originally posted by kakkie View Post
                  หวังว่าคงจะดีเท่าๆ กับ Grid หรือดีกว่านะ
                  ไม่มีทางครับ
                  ตอนนี้
                  RACE DRIVER : GRID รายชื่อเข้า RACING GAME OF THE YEAR 2008 ไปแล้ว 555

Comment

ดันครับ อิอิ

Comment

ตอนโฆษณาก็เห็นน่าเล่นทุกเกมส์แหละคับ

Comment

ยังไงขอลองก่อนแล้วกัน

Comment

Working...
                        X