Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีปรับFSBในBios AMI บอกผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีปรับFSBในBios AMI บอกผมที

อย่าหาว่าผมโง่เลยนะคับ

ปรับFSB ตรงไหนอะคับBiosผม AMI บอกหน่อยเน้อ (จะขอบคุนมากคับ)

board รุ่นไรอ่ะ

บางรุ่นมันปรับไม่ได้นะ........รายละเอียดเยอะๆเลย........คนตอบจะเยอะตาม

Comment

Bios รุ่น AMI คับ

Comment

Bios Ami เขาใช้กันเยอะแยะเลยครับ มีบอร์ดหลายยี่ห้อที่ใช้ไบออสของบริษัทนี้ บางรุ่นก็ปรับ FSB ได้ บางรุ่นก็ปรับไม่ได้ ท่านต้องบอกว่าท่านใช้บอร์ดรุ่นใหน รุ่นของไบบอสไม่สำคัญหรอกครับ

Comment

"Bios รุ่น AMI คับ"

ตอบงี้..........ผมก้อไปไม่เป็นเหมือนกัน

ลาละครับ........สวัสดี
          Last edited by zman; 4 Oct 2008, 13:31:59.

Comment

Working...
          X