Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> จะผิดกฎหรือเปล่า << ถ้ารับ ECS Black A780MG-A + CPU ที่นี้ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> จะผิดกฎหรือเปล่า << ถ้ารับ ECS Black A780MG-A + CPU ที่นี้ อิอิ

เนื่อง ด้วยเห็นว่าของที่ผมรับเป็นของ AMD หมดเลย แล้ว หัวก็เป็น AMD zone จึงลองมารับของขายที่นี้ เผื่อว่าจะมีคนขายมั้ง
    ปัญหาที่ ผมต้องมารับที่ AMDzone เพราะว่า ที่หน้า IT Market หน้าที่โชว์น้อยมาก จึกทำให้ ผู้ที่เข้ามา ดู การตั้งขายของผม มองไม่เห็นเพราะว่าไปอยู่หน้า อื่น เพราะว่า ผู้คนส่วยใหญ่ก้อจะดู สินค้ากันแค่หน้าแรกกันเป็นส่วนใหญ่ วิธีที่ทำให้ การตั้งรับของผมจะมาหน้าแรกได้ ผมก้อต้องทำการไปตอบกระทู้ของตัวองชึ่งบางคนเรียกว่า "ดัน" การเข้าไปตอบกระทู้ของตัวเองมากๆ คือดันมาก ก้อเป็นการเสียมารยาท ผมจึกเห็นว่า เราต้อง แก้ปัญหาการรับให้ต้องจด คือ ผมรับของ AMD เลยลองมารับของที่ AMD zone เลยจะดีไหม เพราะผมเห็นว่าบอร์ต AMD zone ไม่ค่อยตกเหมือน IT Market ผิดกฎไงก็ลบได้เลยนะครับ เพราะว่าผมรับที่ IT Market ด้วย ขอบคุณมากครับ

ของที่ผมรับก็อคือ อิอิ ECS Black A780MG-A PM เสนอราคามาได้เลยนะครับ

CPU ได้จากท่านTORMAN มาแล้ว เหลือแค่ ECS Black A780MG-A ตัวนี้หละ
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by ผีทะเล; 4 Oct 2008, 02:38:46.

ไม่ผิดกฎ
    แต่ผิดหมวด อะ

Comment

กฏมีไว้ให้แหกครับ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
        กฏมีไว้ให้แหกครับ อิอิอิ
        กรรม
        ขอบคุณครับ

Comment

ได้ครับ แต่ไม่ถูกต้องครับ

Comment

มันหายากขนาดนั้นเลยเหรอ
            ตอนปล่อยไม่มีใครเอา ตอนปล่อยไปแล้วดันมีคนอยากได้ แปลกจริงๆๆๆ คนเรา

Comment

หาปล่อยยากของดำ พิมพ์นิยม

Comment

อิอิ ขอบคุณครับ

Comment

ดันให้คับ

Comment

Originally posted by DDP View Post
                    ดันให้คับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X