Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำ UPS ทีครับ เสปคข้างในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำ UPS ทีครับ เสปคข้างในครับ

E8400 Clock ที่ 3.6 (เอาพอกลางๆพอครับอิอิ)
    P35 Neo 2
    Tagan 600W
    8800 GT Galaxy อันนี้ไม่ได้คล็อคจ้า
    Ram 4 GB
    Haพddisk 320 GB จ้า

คือว่าไม่ค่อยได้ทำงานแต่พอทำบ้างเพราะส่วนใหญ่ส่งอีเมลล์หาลูกค้าจำเป็นต้อง FW RE กับ Attach file เยอะอ่ะครับ และผมก็ไม่รู้ว่า Loading ของผมมันจะเต็มครบ 600 W จิงหรือเปล่าอ่ะครับ เพราะไม่รู้ว่าจะเช็คยังไงอ่ะครับ

คืออยากรบกวนช่วยแนะนำ UPS ทีนะครับเผอิญจะไปซื้อแล้ว คืออยากได้แค่เซฟงานแล้วปิดเลยอ่ะครับไม่เอาประเภทที่ว่าอยู่ได้นานเป็น10-20นาทีเพราะมีงบไม่เยอะอ่ะครับ (งบประมาณ 1500-1800 เงินเดือนเดือนแรกของผมด้วยจะหมดไหมเนี่ย T_T)

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ
Working...
X