Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง นามสกุลไฟล์ภาพหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง นามสกุลไฟล์ภาพหน่อยครับ

คือ เห็นในดิสเพลย์ MSN ของเพื่อน มันเป็นภาพขยับได้อ่ะครับ~~
    แต่ว่าผมลองเอาภาพ .gif ขึ้นดิสเพลย์ผมแล้วมันไม่ขยับ อยากรู้ว่ามัน ใช้ภาพนามสกุลอะไรครับ

คือ ถามเพื่อน เพื่อนมันบอกว่า "กุไม่บอก-*-""

ที่มันขยับได้เป็น Gif Animate เป็นภาพหลายเฟรมครับ

Comment

Originally posted by Newewiw View Post
      คือ เห็นในดิสเพลย์ MSN ของเพื่อน มันเป็นภาพขยับได้อ่ะครับ~~
      แต่ว่าผมลองเอาภาพ .gif ขึ้นดิสเพลย์ผมแล้วมันไม่ขยับ อยากรู้ว่ามัน ใช้ภาพนามสกุลอะไรครับ

คือ ถามเพื่อน เพื่อนมันบอกว่า "กุไม่บอก-*-""
      แหม...ช่างเป็นเพื่อนที่น่าคบจริงๆ

Comment

Working...
      X