Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเป็ค งบ45kขอเล่นcrysisไม่กระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเป็ค งบ45kขอเล่นcrysisไม่กระตุกครับ

รบกวนจัดสเป็ค งบ45kขอเล่นcrysisไม่กระตุกครับ
    พอดีจะเอามาเล่นเกมส์โดยเฉพาะครับ
    รวมจอ
    ขอความคิดเห็นในเรื่องสเป็คด้วยครับ

CPU
    M/B ใช้ตัวไหนดีครับ
    VGA
    Last edited by straydogboss; 5 Oct 2008, 19:46:06.

รวมจอใหมครับ

Comment

Crysis ไม่ตุกนี้มันภาค Warhead หรือภาคแรกครับ
      ถ้าภาคแรก คงยาก แต่ Warhead ไม่ตุก งบ 45k โอเคครับ

Comment

แนะนำสิ่งที่จำเป็นนะครับ

cpu intel Q9300 ราคาไม่รู้(ใช้อยู่ซื้อมือ2ในนี้แหละ)

VGA 8800 GT , HD 4870

Ram 2GB

งบเหลือบานครับ แถมลื่นจนหัวแตก ผมใช้ 8800 GT ลื่นไปชนหินตั้งหลายรอบ 555

Comment

Q9550
          GTX280
          RAM 2GB

ก็โอเคน่ะครับ

ปล.เลือก PSU ที่มีสาย 8pin ให้ด้วยล่ะ...ผมกำลังโดนเลย U-38 700W ไม่มี 8pin

Comment

Working...
          X